ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลัง น้อง โบนัส April spa รังสิต คลอง 1  (อ่าน 337 ครั้ง)

ออฟไลน์ santa345

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านย้อนหลัง น้อง โบนัส April spa รังสิต คลอง 1

มีโอกาสเลยลองน้องใหม่ๆที่ยังไม่เคยขึ้น
หุ่นน้องอวบๆ ผิวเนียน หน้าอกใหญ่ ตามที่ผมชอบเลย งานอาบน้ำสะอาดมากๆๆ
น้องตามใจทุกอย่างครับ ไม่หวงตัว จนสุดท้ายผลัดกันรุกรับจนผมจบสกอร์ไป
น้องมีอารมย์ร่วมดีมาก ได้ฟิวสุดๆๆ
 :044:

พอจบรอบแรกถามอีกว่าต่อมั้ย
ต้องขอยอมแพ้ไป
แนะนำน้องโบนัส เลยครับ

สรุป
หน้าตา 8
หุ่นดี 9
ฟิวร่วม 10
อาบน้ำ 10