ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 307@April spa  (อ่าน 652 ครั้ง)

ออฟไลน์ godbuta

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
307@April spa
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2024, 04:56:48 PM »
14/2/2024(รอบต่อเมื่อกี้เลย)
ให้คะแนนแบบมาตรฐานสูง(แต่เทียบกันภายในร้าน)
หน้าตาดีออกสวยออกคม ปล่อยผมตอนทำงานด้วย 8.5
หุ่นดีบางกรอบ หน้าอกแท้พอดีๆ 8.5(ส่วนตัวชอบงี้ ท่านไหนชอบใหญ่ๆ-คะแนนเอาเลย)
ผิวพรรณ เนื้อตัวดีไม่สัก 8.5
งานดี มาตรฐานไปทางดี เกือบทอน มาใหม่แต่ช่ำมากเรื่องนี้9-9.5 นวดดีน้ำหนักดีด้วยนะ
แต่คือเขาให้อาบน้ำเองในรอบหลังจากรอบแรก แต่ส่วนตัวไม่ติด
เพราะถ้าสาวๆอาบให้ทุกรอบล่ะนานแน่ เราอาบเองยังเฉพาะจุด
Type พี่สาวที่เก่งเรื่องอย่างว่า ถ้าเทียบกับอายุผมนะ(เขาโตกว่าจริงๆ) สำหรับพี่ๆน่าจะเด็กที่เป็นงาน

PR ชุดช่วงเช้าไม่ใช่คนที่ผมคุ้นเคย แต่มาตรฐานโอเค
ส่วนตัวชอบนิสัยคนที่เจอประจำช่วงดึกมากกว่า น่าจะPR BB ช่วงเช้าน่าจะเป็นAA แต่PRร้านนี้ทรงดีกันมากเลยนะ