ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำตาล @ กินรี  (อ่าน 582 ครั้ง)

ออฟไลน์ WPC2014

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
น้ำตาล @ กินรี
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2024, 12:57:36 PM »
                      การบ้านค้างส่ง  @น้ำตาล
    มีการบ้านน้องน้ำตาล ค้างส่งอยู่หนึ่งงาน คืนวันเสาร์ หลังจากเสร็จงาน
ขับรถผ่านรังสิต แวะเข้าร้านซักหน่อยผ่อนคลาย นิดนึง
    ทักไลน์ร้าน มีน้องคนไหน แนะนำบ้าง Prเสนอ "น้องน้ำตาล พี่ต้องลองค่ะ"
"น้ำตาล ก็น้ำตาลครับ" ตามคำแนะนำPr  "อีก20 นาทีถึงร้าน"
     เปิดประตูเข้าร้านไป นั่งรอน้องเตรียมอุปกรณ์ 5นาที น้องน้ำตาลก็ออกมารับ
ตัวเล็ก เสปคเลยครับ น้องยิ้มทักทายเป็นกันเองครับ น้ำตาลพาขึ้นห้อง น้องมีงานประจำครับ
จะมาเฉพาะวันหยุด หรือหลังเลิกงานเท่านั้น
     ถึงห้องนั่งพูดคุยละลายพฤติกรรมแก้เขินกันซักพัก น้องมานวดแขน อ้อนๆอยู่ข้างๆเพลินๆ ดีครับ
พอเริ่มเป็นกันเอง ก็ชวนน้องอาบน้ำดีกว่า...
    งานอาบน้ำ มาตรฐานครับ ไม่มีออฟชั่นอะไรพิเศษ
ออกมาต่อที่เตียง น้องร้องเพลงไมล์สดครับ ถูกใจ ณ จุดนี้อย่างมาก....   :048:
หลังจากนั้นนัวร์น้องคืน.. มีเสียงกระเส่าในลำคอ  เลื่อนตัวขึ้นไปจูบ  จูบได้แต่ไม่นัวร์พอเป็นกระษัย
เครื่องติดแล้ว ต่อกันยาวๆเลย โหลดCD เดินเครื่องเต็มกำลัง มีเสียงคราง กระเส่าตลอดเวลา
ได้อารมณ์ อย่างมาก เราเร่งจังหวะขึ้นอีก เพราะใกล้ถึงจุดหมาย เสียงน้ำตาลดังขึ้นเรื่อยๆ จนในที่สุด
ผมก็ หมอบคาบราบแก้ว ในที่สุด

น้ำตาล @กินรี...
                                     หน้าตา  :  8/10 (น่ารัก)       
                                                 ดรอป10% จากรุปร้าน
                                          หุ่น : 9/10 ตัวเล็ก มินิมอล ชอบ
                                      บริการ : 8/10 เต็มที่ตั้งใจ มาตรฐาน
                                 อารมณ์ร่วม : 8/10 มายเซตคืองาน
                                   ร้องเพลง :  9/10 ไมล์สด
                                      เครื่อง : ฟิต 10/10
                                          จูบ : 8/10 ได้ตัวไม่นัว

งานโดยรวม :
                       สำหรับคนชอบงานหวานๆแนะนำ

#ทั้งหมดเป็นความเห็นส่วนบุคคล

ออนไลน์ Kinnaree Spa

• KapooClub Spa
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 0
  • ร้านกินรี สปารังสิตคลอง2
Re: น้ำตาล @ กินรี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 07, 2024, 10:44:51 AM »
ขอบคุณพี่มากจ้า แวะมาใช้บริการน้องๆอีกนะคะ

💖Promotion💖
💖!!!สุดคุ้ม!!!💖

🎯 ที่อยู่ร้านกินรีสปา 🎯

💖🥰 สอบถามเพิ่มเติม💖🥰
แอดไลน์ @361rgjmi (มีแอด)
โทร 089 - 664 2624

💎💎💎💎💎💎💎💎

💒ร้านกินรีสปารังสิตคลอง2
ยินดีต้อนรับทุกท่าน😀
ขอบคุณคะ🙏