Kapooclub Community > HOT!! Homework

+++วัยใสของสดที่ห้ามพลาด..สาย C เฟรชชี่ น้องยุพา @ พาต้าพริตตี้ +++

(1/5) > >>

arm555/๐เจ้ากรมการประปา๐:
สวัสดีเพื่อนๆชาว Kapooclub ทุกท่าน
การบ้านฉบับนี้จะมาขอแนะนำน้องใหม่เพิ่งเข้าวงการ
สดๆใหม่ๆ งานยังไม่ค่อยเป็น
ถ้าถามเรื่องความเป็นงาน บอกเลยว่ายังน้อยมาก
หากท่านเป็นสายชอบของสดห้ามพลาด

+++น้องยุพา @ พาต้าพริตตี้+++

ย้อนกลับไป 2-3 ที่แล้วก่อนหยุดยาว
เช้าวันนั้นผมกำลังเตรียมปิดงานก่อนวันหยุดที่จะมาถึง
มีไลน์ร้านที่คุณเคยทักมาส่วนตัว พอเปิดไลน์ขึ้น
ก็ได้เห็นภาพสาวน้อยคนนึง มาในชุดเครื่องแบบมาตรฐานวัยคุกๆ
พร้อมกับบอกว่าน้องเพิ่งมาใหม่อยากให้มาช่วยสอนหน่อย
เพื่อนที่ทำอยู่ที่ร้านชวนมาน้องเดือดร้อนเลยมาลองทำ

:032: :032: :032:

ไม่ต้องคิดอะไรมากรับปากทันที
น้องจะเข้ามาช่วงบ่ายๆ ผมทำงานไปก็เหลือบมองไป
เพราะเด็กมาใหม่บางทีเปลี่ยนใจในจังหว่ะสุดท้ายก็มีเยอะ
จนบ่ายแก่ๆยังไม่มีสัญญาณ ผมก็คิดว่าอาจจะเบี้ยวแล้ว
ในที่สุดช่วง 4 โมงทางร้านก็ทักมาว่าน้องมาแล้ว
ผมรีบปิดงานแล้วดิ่งจากออฟฟิศในทันที
ไปถึงร้านคุณป้า PR บอกว่ามีลูกค้าเห็นแล้วจะเรียกขึ้นตัดหน้า
แต่จะให้ผมช่วยสอนงานก่อนเลยให้รอ ซักพักน้องเดินมา
ในชุดม้าลาย...
ตัวจริงอาจจะไม่ขาวเหมือนในรูป
แต่มองแล้วสดๆบ้านตามที่ผมชอบเลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version