ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน N'เกรซ April Spa รังสิต  (อ่าน 333 ครั้ง)

ออฟไลน์ Astro.x

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
การบ้าน N'เกรซ April Spa รังสิต
« เมื่อ: มีนาคม 03, 2024, 09:38:46 PM »
ส่งการบ้าน N'เกรซ April Spa รังสิต ย้อนหลังวันก่อน
ช่วงบ่ายๆ เสร็จงานไว เลยมีโอกาสได้แวะไปที่ร้าน
มี N'เกรซ ว่างพอดี ทาง PR แนะนำว่า แนวสวย ตัวเล็กงานดี
พอเจอตัวจริง น้องหน้าตาสวยมาก หุ่นดีตีวเล็ก ผิวดี
ชวนคุยตลอด ไม่มีเบื่อ หน้าอกทำแต่นิ่มธรรมชาติมาก
น้องมีนวดให้นิดหน่อยกำลังสบาย งานบนเตียงน้องเต็มที่
หน้าตา Sexy มากครับ ไม่หวงตัว กอดได้ ตัวหอมผิวดี เนียนมาก

คะแนน 10/10 
สวย หุ่นดี งานดีจริงครับ
มีซ้ำแน่นอน