ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เนย เกอิชา ...  (อ่าน 311 ครั้ง)

ออฟไลน์ weerapot08909036

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
เนย เกอิชา ...
« เมื่อ: มีนาคม 04, 2024, 04:48:01 PM »
อีกครั้งกับน้องเนย ไปแบบไ่ม่เคยจอง แต่ได้เจอตลอด
เจอกันน้องเดินควงแขนเลยครับ แววทอนมาแต่เริ่ม เข้าห้องอาบน้ำ น้องชวนคุยเพลินไป สนุกดีครับ มียั่วเบาๆ อาบเสด มาเริ่มบนเตียง น้องใช้มือกับบิ้วได้ค่อนข้างดี แต่ผมอยากเสดรอบเดว เลยขอน้องนานๆหน่อย น้องก็ตามใจครับ เสียวอยุ่เกือบหมดเวลา ไม่ไหว แพ้ ก้นของน้องมาก ขวนเนียน กลม ครับ
เสดแล้วอาบน้ำ กอดกันก่อนกลับ
8/10 :044: