ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเกล แห่ง April spa  (อ่าน 584 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตามมาเก็บ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
น้องเกล แห่ง April spa
« เมื่อ: มีนาคม 21, 2024, 10:21:43 AM »
น้องเกลออกแนวเด็กเรียบร้อย แนวเงียบๆ พูดน้อย แต่ตามใจ ไม่หวงตัว
ด้วยความที่น้องไม่ค่อยพูดเลยอาจทำให้ดูบรรยากาศจะเงียบๆไปบ้าง ก็ต้องชวนน้องคุยหน่อย
แต่อย่างว่า เรามาฟิน ไม่ได้มานั่งเมาท์นิเนอะ

น้องเป็นคนหุ่นบางกรอบ แนววัยรุ่นตัวบางๆ แต่หน้าตาสวยเลยครับ
ตัดมาที่เตียงผมก็จัดการทาสีก่อนเลย น้องก็ครางแบบเงียบๆ
จนน้ำเริ่มเดิน ผมก็เอาของผมให้น้องกินบ้าง  น้องไม่ใช่สายบู๊นะคับ เราต้องชงเองกินเองสะส่วนใหญ่
ผมก็จัดหนักจัดเต็ม ชงเข้มๆเลย จนเสร็จกันทั้งคู่

งานนี้ชงไปหนักจนรู้สึกอย่างกะมาออกกำลังกาย มาเข้าฟิตเนส เพราะจัดไปหลายท่า

สรุป
รูปร่าง 8 (แนวบางกรอบ)
หน้าตา 10
งานบริการ 9 (แม้จะต้องชงเอง แต่น้องตามใจทุกอย่าง)