ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น่ารักงานตามใจ ฟิวดีรหัสลับ T33 แห่งฟังกี้  (อ่าน 131 ครั้ง)

ออฟไลน์ fittojung

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
วันก่อนนึกถึงน้องคนนี้อยากจะไปซ้ำสักหน่อย ลองเช็คที่ร้านไปว่าน้องแจ้งเข้ารึป่าว จังหวะดีน้องแจ้งเข้าจัดการจองเวลาไว้เรียบร้อย  สำหรับน้องรหัสลับ T33 ไม่ใช่คนผิวขาวแต่ก็ไม่คล้ำครับ หน้าตาน่ารักครับ หุ่นดีครับ ดูสูงโปร่งครับ ผิวพรรรณแนวสาวแรกรุ่นครับ มีรอยสักบ้างเล็กน้อยดูสวยงามครับ ใครได้เห็นตัวจริงน่าจะชอบครับ ผมว่าตัวจริงดูดีกว่าในรูปครับ

:85: :85: :85: :85: :85:

ผมชอบนิสัยน้องครับ น่ารัก คุยดีคุยเก่ง พูดจาตรงไปตรงมาไม่แอ๊บครับ ยิ่งได้รู้จักมากขึ้นก็รู้สึกดีที่ได้ช่วยน้องครับ เนื้อตัวถือว่าใช้ได้ถึงจะไม่ขาวเนียนแต่สะอาดสะอ้านดีครับ บอดี้แท้แม่ให้มา อกกำลังพอดีมือ ไม่ใหญ่แต่พอดีมือ สไตล์เด็กๆผิวพรรณดีเนื้อแน่น

:002: :002: :002: :002: :002:

ส่วนเนื้องานดีมากครับ น้องค่อนข้างตามใจ ไม่เล่นตัว น้องใช้ปากเก่งมาก ไม่มีสะดุดเลย ฟินและเสียวสุดๆ ปล่อยให้น้องทำสักพักไม่อยากให้หยุดเลย เมื่อความต้องการพลุ่งถึงเวลาลุย น้องได้หมดจะรับจะรุก ผมให้น้องรุกก่อน จนน้องขย่มเสร็จไปก่อน ผมเลยจับพลิกมาทำต่อ จัดไปได้แค่สองกระบวนท่าผมก็เสร็จตามน้องไปครับ ฟิวก็ดีมากครับ มีโอกาสสงสัยคงต้องมาซ้ำอีกแน่นอน