ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ### นี่แหละของแทร่!! เต้าเทพตัวท็อป สุดยอดงานสเปย์ NO.1 forever เปิดปาครั้งแรก  (อ่าน 11384 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายช่างใหญ่

• Ma ta F**cker
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 300
  • Re-Bond

วันนี้เราเริ่มกันเบาในห้องน้ำ เธอถูไถสไลด์เต้าบิ๊กไปทั่วร่างแทนทีที่จะใช้มือถูสบู่

โดยเฉพาะท่านมห่อกล้วยในตำรากามสูตร

ที่ใช้เต้าหนีบเหลาขรรมแทนมือ

ปลายลิ้นตวัดสลับดูดปลายยอดเจอแบบนี้ผมอดซี้ดปากไม่ได้จริง

งานอาบน้ำผมให้ 10/10

ออฟไลน์ aluna123

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
อยากเข้ากลุ่มเทเลแกรมเลยครับ

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Re-Bond

มาถึงเตียงนวดอาจจะประเมินคะแนนให้ไม่ได้เพราะไม่อยากเสียเวลาประกบปากดูด

โอ้เธออออ หวานเจี๊ยบบบบบ ฟิวส์แฟนนี่ให้ 9.5/10

อย่าหาว่าผมเว่อร์เลยนะคนนี้ผมรักเลยกะว่าจะไม่เขียนแล้วเพราะหวงมาก
(ใครเจอก็ถนอมให้ผมด้วยนะ)

และมาถึงความสุดยอดที่หาจากใครไม่ได้ก็คืองานปากนั่นเอง
(ถ้าเป็นเอฟซีผมจริงจะรู้ว่าผมชอบงานฟืวแฟนอินเนอร์ดีๆ ไม่ชอบเป็นแพทเทิ้ลดูเป็นงานไรงี้
จะเลิฟทรงเหมือนมาเจอแฟนมากกว่าอ่ะครับ จริงๆก็ขึ้นอยู่ว่าคลิกกันมั้ย)

ออฟไลน์ salamander102

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1

• *
  • Re-Bond

คือส่วนตัวผมชอบการสเปย์มากเรียกได้ว่าเป็นอมเลิฟเวอร์เลยก็ว่าได้

และสิ่งที่ไม่ชอบเลยคือการอมถุงเพราะมันเสียฟิวส์มากๆไม่อมเลยซะดีกว่า

อีกอย่างที่ไม่อยากเจอก็คืออมผ่านๆกำลังเพลินก็หยุดกลางคันไรงี้

แต่สำหรับน้องคิตตี้ อมสม อมดี อมนาน อมอร่อยสัสสัส

คือไม่รู้จะอธิบายยังไงให้ภาพเล่าเรื่องแล้วกัน

• *
  • Re-Bond

เอาล่ะพอเสียวสยิ้วจนทนไหวผมก็จัดเองซะเลย

เห็นตัวเล็กๆอย่างนี้แต่สู้งานชะมัด  :037:

งานรับก็ดีอารมณ์ร่วมมาเต็ม ครั้งแรกๆที่ซัดกันน้องยังขึ้นไม่เก่ง

:032: ส่วนงานรับนี่ถือว่าเดอะเบส

• *
  • Re-Bond

กระแทกมันขย้ำสนุก แต่เดี๋ยวนี้เริ่มชำนาญการรุกบุกบู๊กระจาย

• *
  • Re-Bond

ยิ่งเรื่องงานบดนี่โดนใจผมมิใช่น้อย โยกเก่งขึ้นเยอะร่อนนี่ยับเลย  :032:

:015:คือรวมๆเลยนะเวลามาเจอคิตตี้ผมรู้สึกเหมือนมาเจอแฟนจริงๆ น่ารัก

นอกจากสบายตัวแล้วมันยังฮีลใจให้กระชุ่มกระชวย

จึงไม่แปลกเลยที่ไม่ใช่แค่ผมติดอกติดใจเป็นFC

ใครจะว่าเว่อร์ผมก็ไม่สนตอนนี้คนนี้ผมให้เป็น NO1. :048:

• *
  • Re-Bond

เอาเป็นว่าให้ภาพมันเล่าเรื่องแล้วกัน

ขย่มน้องยังโคตรมัน แล้วเวลาน้องร่อนจะขนาดไหน

สายบดสายบี้เตรียมกรี๊ดได้เลย เพราะนี่แหละของแทร่

• *
  • Re-Bond

กล้าการันตีเลยว่า ปาจับยากจริงๆ

รีวิวน้องอาจจะมีเรื่อยๆ แต่พร้อมปากรอบอาจจะมีแค่ฉบับนี้เท่านั้น

ดูดิ นมทรงนี้ นอนดูมันเด้งๆก็เพลินแล้ว

คนนี้จดจำไม่มีลืม No.1ในดวงใจ

คิตตี้ @Yesika