ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านดอลล่า รอบที่เท่าไหร่แล้วก็ไม่รู้ @Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1  (อ่าน 335 ครั้ง)

ออฟไลน์ SuperEng

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ทักถาม PR จองดอลล่าล่วงหน้าเช่นเคย รอบนี้มาหาดอลล่าช่วงตรุษจีนพอดีเลยเตรียมชุดมาให้น้องใส่เพิ่มความตื่นเต้นเข้าไปด้วย
ไปถึงที่ร้าน PR ยิ้มแย้มแจ่มใสเช่นเคย นั่งรอไม่ถึง 5 นาทีดอลล่าออกมารับรอบนี้ได้ห้องใหญ่เหมือนเดิมนั่งตากแอร์แก้ร้อนกันแปปนึง น้องก็พาไปอาบน้ำ ตามสเต็ป งานดีงามเหมือนเดิมไม่แผ่ว 555555
ตัดมาที่เตียง งานนวดบิ๊วอารมณ์มาเต็มเหมือนเดิมเสียวๆกันไป นวดบิ๊วอยู่แปปเดียวน้องบอกพลิกตัวได้ค่า คำนี้ที่คุ้นเคย :012: งานสเปร์ดีงามมากไม่แพ้ให้น้องก็ให้มันรู้ไปเสร็จไป 1
ลุกไปล้างตัวแล้วมาต่ออีกรอบ รอบนี้มาพร้อมชุดที่เตรียมไป+ความตัวเล็กๆผิดขาวของน้องได้อารมณ์ไปอีกแบบ พูดมาขนาดนี้ไม่จัดหนักได้ไง ขอน้องจัดหนักไปงานดีมาก แน่นๆ เสียงมาเต็ม น้องเสร็จเราเสร็จ WIN WIN กันไปทั้งคู่ :90:
จบการรีวิวรอบนี้ครับใครไม่เคยลองอยากให้มาลองครับงานดีจริงฟินจริงทอนกระจายไปซ้ำอีกแน่นอน

ออฟไลน์ Dollarzaa

• อยากรู้จัก อยากทักทาย อยากรู้ว่าน้องเป็นใคร ต้องมาลองนะคะ
  • *
  • Like: 1
ขอบคุณนะคร้าาา ไว้เจอกันอีกนะคะ 🤭
ฝากตัว และฝากกายไว้ในอ้อมกอดของพี่ๆด้วยนะคะ

ออฟไลน์ SuperEng

• *
ต้องไปซ้ำ  :86:

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
รอน้องมาพระราม 3 ก่อนต้องไปจัดสักที :044:

ออฟไลน์ jimchu

• *
ต้องจัดล่ะ

ออนไลน์ Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1 (0645230898)

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 9
   Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1 ขอบคุณมากๆๆคะ
สามารถสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้นะคะ
[/b]

ออฟไลน์ ไข่หวาน

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 3
ต้องตามไปลองบ้างแล้วครับ