ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้อง บอลลี่ ที่เลิฟลี่ สปา  (อ่าน 93 ครั้ง)

ออฟไลน์ Micro_T

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 20
การบ้านน้อง บอลลี่ ที่เลิฟลี่ สปา
« เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2024, 11:26:43 AM »
 จริงๆ บอลลี่เค้าฐานลูกค้าน่าจะเยอะอยู่แล้ว ด้วยคุณภาพงานและ ความสวย ผมเองก็เคยขึ้นกับน้องอยู่ วันนี้ น้องเข้ามา เลยขึ้นซ้ำดู :048: งานแบบไว้ใจได้เลย ดีแน่นอน จ่ายค่าสินสอดแล้วก็ลุยเลยครับ งานอาบน้ำ บันเทิงสุดเลยคนนี้ น้องทำความสะอาดอย่างดี นั่งกับพื้น แล้วถูให้เลย คิดดูถึงความใส่ใจ เช็ดตัวมารอที่เตียง วันนี้น้องบอกขี้เกียจ ขอโดนนวดบ้าง แต่ก่อนอื่นต้องร้องเพลงให้ฟังก่อน นานเลยวันนี้ หลายเพลงอยู่ ก่อนจะเป็นหน้าที่ผมที่ต้องนวดบ้าง … เบาตัวไปเลยครับ วันนี้ งานดีขึ้นเรื่อยๆ กับบอลลี่ ถ้าสนิทกัน แล้ว สุภาพเข้าไว้ น้องจัดเต็มที่แน่นอน ครับ