ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้คุณว่าใคร ฮ๊อดกว่ากัน โอปองแปง flower spa กับ มินอาร์ zabb spa  (อ่าน 13418 ครั้ง)

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูลน้องทั้งสามคน  แต่ส่วยตัวผมยังเลือกเจนนี่โดยไม่มีเหตุผลครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ Romeo Montague

• Fuck Play Love...
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
  • Love is Forever but Sex is Not
ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูลน้องทั้งสามคน  แต่ส่วยตัวผมยังเลือกเจนนี่โดยไม่มีเหตุผลครับ
จัดไปครับ น้องสามคนนี้ทอนทุกคนคอนเฟิร์ม

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล  :82:

ออฟไลน์ Lek3peace

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
เคยขึ้นสองคนเอง ส่วนตัวให้
1.โอปองแปง น้องตั้งใจทำงาน เนื่องจากผมมีปัญหาอ่อนกลางทาง ยังปลุกแล้วปลุกอีกขึ้นควยจนแตกได้
2.เจนนี่ น้องก็ตั้งใจนะ แต่ดูร้องหมดมุกกับอาหารของผม เลยลงที่ 69 แล้วน้องขักให้ผมก็ทาสีไป จนแตก

ออฟไลน์ เด็กกรุงเทพมหานคร

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
เนื่องจากผมเองเคยขึ้นงานกับน้องทั้ง 3 คนมาแล้วในระยะเวลาใกล้ๆกัน เลยขออนุญาตแสดงความเห็นส่วนตัวครับ

อันดับ 1 : ผมต้องยกน้องมินอาร์ Zabb Spa เนื่องจาก
(1) น้องมินอาร์ตัวจริงนั้นสวย น่ารักมว๊ากกกกตั้งแต่ผมเคยเจอมา ผิวขาวเนียนละเอียดจริงๆ หุ่นก็จัดว่าน้องๆนางแบบเลย
(2) งานน้องจัดว่าแรงแบบไม่ห่วงสวยเลยทีเดียว เทคนิคแพรวพราวมาก มีครบทุกกระบวนท่า
(3) GF น้องมี 100 ผมให้ 100 มีล้านผมให้ล้านจริงๆ คือน้องเป็นกันเองตั้งแต่เจอกันครั้งแรก เป็นคนแรกที่ทำให้ผมไม่รู้สึกเกร็ง อีกทั้งดูแลตั้งแต่ถอดเสื้อผ้าให้ อาบน้ำ เช็ดตัวให้ แต่งตัวให้ แถมมี goodbye kiss เบาๆให้ชวนคิดถึงระหว่างเดินทางกลับบ้านอีกต่างหาก พูดแล้วก็คิดถึงเลย เฮ้อ...

อันดับ 2 : ผมยกให้น้องโอปองแปง Flower Spa เนื่องจาก
(1) น้องแปงเป็นเด็กน่ารัก ทัศนคติดีมาก แต่เสียนิดนึงตรงผิวน้องไม่ขาวเนียนเท่าไหร่ และน้องอวบไปนิดนึงสำหรับผมนะ
(2) งานน้องโคตรแรง น้องจัดให้ได้หมดถ้าพี่ๆ สดชื่น มีครบทุกกระบวนท่าเช่นกัน (คนนี้จัดให้ผมจนเสร็จ car park บอกเลยสุดๆจริงๆ)
(3) GF ผมให้พอๆกับน้องมินอาร์นะ แต่ความละมุนละไมยังไม่ติดใจตราตรึงเท่าน้องมินอาร์เท่านั้นเอง แบบว่าเฉือนกันนิดเดียวจริงๆ

อันดับ 3 : ผมยกให้น้องเจนนี่ Hermes Spa เนื่องจาก
(1) น้องเจนนี่ก็ถือว่าสวยใช้ได้ แต่ความสดอาจด้อยกว่ามินอาร์และโอปองแปงนิดนึง เพราะว่าน้องอยู่ในวงการ นกป. มานานกว่า จะเรียกว่าเป็นระดับ Divas เลยก็ว่าได้ ฟิวมันเลยออกแนว professional มากกว่าฟิวแฟนไปนิด
(2) งานน้องเจนนี่ก็จัดว่าแร๊งงงงไม่แพ้ใครเช่นกัน เล่นเอาผมเสร็จ car park ไปอีกเหมือนกัน แซ่บมากกก...
(3) อย่างที่บอกคือน้องค่อนข้าง professional GF เลยออกแนวผู้ใหญ่ๆ หน่อยคืออยากได้แบบไหนก็คุยกัน จัดได้หมดเช่นกัน

สรุป : จริงๆ น้องๆทั้งสามคนจัดว่างานแรง งานดี และมีทอนทุกคน น้องๆ ตั้งใจทำงานกันทุกคน ผมเชียร์ทั้งสามคนนะ แล้วแต่พี่ๆจะชอบแบบไหน แต่คนเดียวที่กลับไปซ้ำคือน้องมินอาร์ที่เคมีตรงกับผมมากที่สุด  หวังว่าจะป็นข้อมูลในการตัดสินใจได้นะครับ  :035:

เห็นด้วยครับ

ผมไปสัมผัสอันดับ 2 และ 3 มาแล้ว ถือว่าเด็ด ส่วนอันดับ 1 ยังไม่เคยได้สัมผัส

ออฟไลน์ Romeo Montague

• Fuck Play Love...
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
  • Love is Forever but Sex is Not
เห็นด้วยครับ

ผมไปสัมผัสอันดับ 2 และ 3 มาแล้ว ถือว่าเด็ด ส่วนอันดับ 1 ยังไม่เคยได้สัมผัส
เยี่ยมครับ มีเวลาลองแวะไปหาน้องมินอาร์ดูครับ ฝากบอกน้องด้วยนะว่าผมคิดถึง

:88: