ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Confirm มือวางอันดับหนึ่ง สมคำล่ำลือจิงๆ บ้านดงดอกไม้  (อ่าน 2288 ครั้ง)

ออฟไลน์ tor555

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
 วันสงกรานหลงไปแถวบางแค เลยขอแวะไปบ้านดงดอกไม้สักหน่อย วันนี้แขกเยอะเหมือนเดิม  แต่ครั้งนี้มีการฝึกpr น้องใหม่มาให้คำแนะนำ   แนะนำน้องแปลกๆนะ เล่นเอางงจนเลือกไม่ถูกเลย อิอิ แต่ก็เข้าใจนะ คงกำลังฝึกอยู่ วันนี้นึกครึ่มเลยอยากลองของแรง มือวางอันดับหนึ่ง น้อง โอปองแปง ซะหน่อย เห็นการบ้านเยอะมากกก มาทีไรไม่เคยว่าง เลยไม่เคยเห็นตัวจริงซะที  วันนี้น้องก็ยังไม่ว่างเหมือนเดิมขึ้นงานอยู่ เลยขอรอ เพื่อดูตัวจริง  รอสักพักน้องก็ลงมา pr เลยเรียกมาให้ดูตัว น้องยิ้มหวานมาแต่ไกล ถูกใจเลยบอก pr จัดไปโดยไว จ่ายเงินเสร็จ น้องพาขึ้นห้องเชือด น้องงานดีมากเอาใจตั้งแต่เข้าห้องยันออกจากห้อง  เนื้องานเหมือนการบ้านที่พี่ๆเขียนไว้ แต่สำหรับเราถือว่าเกินความคาดหมายมาก  สุดๆจิงๆ  ต้องไปลองเองถึงจะรู้  ทั้งเรื่อง การพูดจา น่าตาโดยเฉพาะเนื้องาน ขออะไรทำให้หมด ไม่ขอก็ยังทำให้ GF เกิน ล้าน จิงๆ คนนี้ ใครยังไม่เคยขึ้นขอบอก ต้องลอง ไม่งันคุณอาจคุยกับคนอื่นไม่รู้เรื่อง ผลสกอร์   1:1 งานนี้มีซ้ำแน่นอน

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ DKNB

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
รถถังฝั่งธน คอมเฟิร์มใม เลยคับผมสำหรับน้องแปง  :048: :048:

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
 :048: ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ AO_ALL

• คนเราเกิดคนเดียว อยู๋ก็อยู่คนเดียว ตายก็ตายคนเดียว
  • Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
 :002: น่าสนใจ