ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Car Park หมดหลอดกับตัวแม่ของวงการ Jenny @Hermes พระราม3  (อ่าน 18016 ครั้ง)

ออฟไลน์ Romeo Montague

• Fuck Play Love...
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
  • Love is Forever but Sex is Not
เนื่องจากมีเพื่อนๆมาสอบถามถึงความฮ๊อตของ 3 สาวระดับตัวท็อปของวงการ นกป.ในห้อง
Q&A ตาม Link นี้

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=158804.0

พอดีเขียนการบ้านของน้องมินอาร์ Zabb Spa กับน้องโอปองแปง Flower Spa ไปละ เหลืออีกหนึ่งนางฟ้าที่ยังไม่ได้เขียนถึงคือ Jenny @Hermes Spa

เมื่อเดือนก่อนโอกาสดีได้แวะไปที่ Hermes Spa พระราม3 ไม่ได้จองน้องไว้ไปลุ้นเอา ไปถึงเจ้าของร้านเรียกน้องๆออกมาโชว์ตัว สะดุดตาน้องเจนนี่เนื่องจากเคยเห็นการบ้านจากหลายๆท่านในบอร์ดว่างานดีระดับตัวแม่ จิ้มเลยครัช รออะไร

เดินตามน้องไปถึงห้องน้องก็ชวนคุยเป็นกันเองดี น้องประสบการณ์ในวงการเยอะมากเนื่องจากอยู่ในวงการมาตั้งแต่ยุคแรกๆของวงการ นกป. ตั้งแต่สมัยที่ยังมีแค่ระดับ1 มีออปชั่นถอดบน ถอดล่างโน่น ก็น่าจะตั้งแต่สมัยที่ Romeo เริ่มหัดเที่ยวใหม่นั่นแหละ 555+ รำลึกความหลังกันเลยทีเดียว :002:

สักพักน้องชวนอาบน้ำ อาบได้สะอาดดีตามมาตรฐาน ล้างปิก๊ะจู้ซะสะอาดพร้อมทานเลยทีเดียว ตัดมาที่เตียงน้องเริ่มบุกก่อนเลยครับ ลิ้นน้องนี่จัดว่าพริ้วมากไล่ไปทั่วตัว ตั้งแต่หู ซอกคอ ละเลงหัวนมได้เสียวสุดๆ มือน้องก็ไม่ปล่อยว่างชโลมเจลรูดขึ้นรูดลงอย่างพริ้ว นุ่มนวลจนผมเกือบลั่นแตกตั้งแต่ยังไม่ได้ทำอะไรน้องเลย

ตั้งสติได้บอกน้องเจนนี่ "พี่ขอพักแป๊บนะ ไม่งั้นแตกคามือแน่" น้องอมยิ้มแล้วนอนลงปล่อยให้ผมเป็นฝ่ายรุกคืนบ้าง จะรออะไรละเลงลิ้น ไซร้ซอกคอน้องทันที ลากลิ้นลงมาที่สองเต้าซึ่งดูด เลียได้แบบโคตรมันอ่ะ มือก็สำรวจถ้ำน้องไปด้วยขอบอกว่า มันฉ่ำมว๊ากกก... มือน้องไม่ยอมอยู่เฉยสาวปิก๊ะจู้ผมอย่างไม่หยุดหย่อนประมาณว่าจะเอาให้แตกคามือน้องให้ได้...

น้องครางไม่หยุดโคตรได้อารมณ์อ่ะ น้องบอกของพี่แข็งจัง (อันนี้น้องบอกนะ 555+) หนูอยากมากอ่ะทำไงดีพี่ อ้าว...เอาแล้วไง งานงอกแล้วเรา ผมเองก็ไม่ใช่สายจบซะด้วย เชรี้ยยย
... เลยจัดปิก๊ะจู้ถูไถ ขยี้กับปากถ้ำน้องยั่วอารมณ์น้องมันซะเลย เกือบทนไม่ไหวจับยัดเข้าไปจริงๆ บ่องตง   :013:

น้องเจนนี่คงอารมณ์พ่งถึงขีดสุด ผลักผมนอนลงผมรู้สึกเสียววาบที่ห้องเครื่อง เหลือบมองดู เฮ๊ย... ปิก๊ะจู้ผมหายไปอยู่ในปากน้องเจนนี่เรียบร้อย ขึ้นสุดลงสุด มิดโคนทุกสโตรค ทั้งดูดทั้งเม้ม ซี๊ดดด... นึกแล้วยังเสียวไม่หาย ผมขอจัด 69 ขยี้น้องสาวของน้องเจนนี่อย่างหนักกะให้น้ำแตกทะลักเสร็จพร้อมกัน อยู่ในท่านี้ไม่นานเจอปากอุ่นๆ  ลิ้นนุ่มๆของน้องเจนนี่เข้าไป น้องหันมาบอก "พี่... เรามาแตกพร้อมกันเลยนะ" เชรสสส ผมยิ้ม หึหึ  เท่านั้นแหละน้องก็เร่ง ผมก็เร่ง สุดท้ายน้องตัวกระตุกน้ำแตกกระจาย ส่วนผมก็น้ำแตกทะลักคาปากน้องเจนนี่เช่นกัน น้องทั้งรีดทั้งดูดน้ำจนหมดเกลี้ยงหลอดจริงๆ ก้นผมนี่ลอยไม่ติดเตียงเลย  :048:

หลังจากปล่อยน้ำแล้วผมบอกน้องเลยขอพี่นอนพักแป๊บนะ ไม่ไหวจริงโคตรเสียว เดินไม่ไหวละ นอนคุยแป๊บน้องพาไปอาบน้ำล้างตัว แต่งตัวเสร็จกอดน้อง ให้ทิปน้องเป็นสินน้ำใจให้เหมาะสมกับการบริการที่ยอดเยี่ยมของน้องเจนนี่

สรุป น้องเจนนี่ ฟินมาก งานดีระดับตัวแม่จริงๆ แนะนำครับ

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2868
Re: Car Park หมดหลอดกับตัวแม่ของวงการ Jenny @Hermes พระราม3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 16, 2017, 09:41:34 PM »
คนนี้งานสุดๆเเล้วครับ  ใครอยุ่วงการนี้ยังไม่ขึ้นเธอถือว่าพลาดบอกเรย :035:

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Love is Forever but Sex is Not
Re: Car Park หมดหลอดกับตัวแม่ของวงการ Jenny @Hermes พระราม3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 16, 2017, 09:57:04 PM »
คนนี้งานสุดๆเเล้วครับ  ใครอยุ่วงการนี้ยังไม่ขึ้นเธอถือว่าพลาดบอกเรย :035:
เห็นด้วยครับเฮีย ใครยังไม่เคยต้องหาโอกาสไปลองซักครั้ง

ว่าแต่ผมก็ยังรออ่านการบ้าน และลายแทงเด็ดๆ จากเฮียอยู่นะครับ อิอิ  :81:

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 16, 2017, 10:00:48 PM »
Zabb Spa มี มินอาร์ 

Flower Spa มี โอปองแปง

Hermes มี เจนนี่

ท่านเก็บครบทั้ง 3 ยอดฝีมือแห่งยุคแล้วนะนี่ ฮี่ฮี่

ผมยังขาด มินอาร์เพราะร้านไกลพิกัดทำการไปเยอะมาก แต่สักวันคงมีโอกาศได้ลอง
   :012:

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 16, 2017, 10:42:39 PM »
Zabb Spa มี มินอาร์ 

Flower Spa มี โอปองแปง

Hermes มี เจนนี่

ท่านเก็บครบทั้ง 3 ยอดฝีมือแห่งยุคแล้วนะนี่ ฮี่ฮี่

ผมยังขาด มินอาร์เพราะร้านไกลพิกัดทำการไปเยอะมาก แต่สักวันคงมีโอกาศได้ลอง
   :012:
555+ ขอบคุณครับท่าน I like doggy style  :82:

พอดีผมชอบแบบ Classic No.10 (ประมาณพวก Playmaker) น่ะครับ ไม่ต้องมาคอยลุ้นว่าจะหล่นหรือทอนถล่มประตูกันอย่างเดียวดีกว่า หุหุ

ถ้ามีโอกาสต้องไปหาน้องมินอาร์ให้ได้นะครับ ถ้าได้ doggy กับน้องนี่บอกได้คำเดียวว่า "ฟินเฟร่ออออ"  แล้วจะเพ้อเหมือนผม 555 :048:

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 86
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 16, 2017, 10:45:47 PM »
น้องเจนนี่งานสุดติ่งเลยครับ ผมไปซ้ำน้อง 5-6 รอบได้มั้ง คิดแล้วก็อยากไปซ้ำอีก :048:

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 16, 2017, 10:48:53 PM »
น้องเจนนี่งานสุดติ่งเลยครับ ผมไปซ้ำน้อง 5-6 รอบได้มั้ง คิดแล้วก็อยากไปซ้ำอีก :048:
ขอตามไปด้วยคนได้มั๊ยเนี่ย เขียนเองดันขึ้นเองซะงั้น 555+

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 16, 2017, 11:01:28 PM »
 :88:

• *

ออฟไลน์ pyoyo

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 17, 2017, 02:40:34 AM »
 :013: :013:
คงต้อง "ตามไปดู"  :002: :002: