ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: <<<< การบ้านโดนลบ การบ้านหาย ไม่ต้องสงสัยนะครับ >>>>  (อ่าน 45464 ครั้ง)

ออฟไลน์ KAPOOCLUB

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 229

กติกาเดิมยังมีอยู่ http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=7.0
แต่หลัง ๆ เหมือนจะมีการบ้านผิดกฏเยอะขึ้นมาก

โดยส่วนมากที่ผิดกฏ คือ

การบ้านระดับ 2 (ใช้ปาก ) และ ระดับ 3 (สอดใส่) ห้ามส่งเด็ดขาด ไม่ว่าจะใช้คำตรงคำเลี่ยง

คอมเม้นท์ แต่ สติ๊กเกอร์ ปั่นกระทู้ ลบ และแบนครับ

รูปที่ลง ห้ามเห็นจุก ห้ามเห็นของสงวน (เซนเซอร์ห้ามเบลอ ต้องแปะ100%)
รูปที่ลง ห้ามใส่เครื่องแบบ ทั้งนักเรียน นักศึกษา หรือ องค์กรต่างๆ
รูปที่ลง ห้ามมีท่า ระดับ 2 ระดับ 3 แหวกอ้าแหก

กะปู๋คลับยังคงมีจุดยืนให้เว็บเป็นสื่อกลาง เป็นแนวทางในการเที่ยวเท่านั้น

การบ้านที่ผิดกฏ ทางทีมงานขออนุญาต ลบ หรือ แบนล็อคอิน โดยไม่ต้องแจ้งครับ
ขอบคุณในความร่วมมือ
ADMIN

ออฟไลน์ ดØŚ ♥~

• ความ~รัก~งดงามเสมอ
  • MOD
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1346
  • Line ID : jodorres
Re: << การบ้านผิดกฏ ลงรูปผิดกฏ รบกวนอ่านทางนี้เลยครับ >>
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2017, 02:07:07 PM »

รับทราบ
~รัก~ 
เธอ ตลอดกาล...

ออฟไลน์ swu142

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
Re: << การบ้านผิดกฏ ลงรูปผิดกฏ รบกวนอ่านทางนี้เลยครับ >>
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2017, 12:34:03 AM »
รับทราบครับ

ออฟไลน์ Oωәn

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 304
  • You are not alone
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2017, 01:32:03 PM »
รับทราบข้อมูลครับ
You are not alone

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2016
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2017, 02:04:40 PM »

รับทราบครับ  :044:

ออฟไลน์ metallicat

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 95
นานๆๆผมถึงได้มาดู บางทียังตกใจเลย ส่งกันได้ถึงขนาดนี้แล้วเหรอ

ออฟไลน์ idea_x

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 7
อยากส่งการบ้าน  ห้องส่งการบ้านสำหรับสมาชิกรุ่นพี่ ต้องทำไงครับ

ออฟไลน์ Mehades33

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รับทราบครับ

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.

ออฟไลน์ กำนันปื้ด

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
ทราบครับบ