Kapooclub Community > HOT!! Homework

ขึ้นเพราะความอยากรู้ ความหมายชื่อของ น้องชิลลิ่ง@Lovely Spa + ปลาของร้าน

(1/3) > >>

Michael Owen 28:

เจอะคำชักชวนจาก PR แหม่ม  ว่า โหวว...ไม่คิดว่าเธอจะมา!!!!!

นึกว่าน้องสาวอดีตดาราวัยรุ่นลูกครึ่งชื่อดังแห่งค่าย5ดาว

ลุคผู้ดี หน้าลูกครึ่ง สวยสง่า หัวจรดเท้า น่ารักจุง ฟิลแฟนมาเต็มๆ

หลงกับความหวานขยี้ใจแค่เห็นก็ละลายไหลเยิ้มมมม!!!!!

จึงรีบมาที่ร้าน Lovely ทันที

กำลังยืนอยู่หน้า เคาน์เตอร์  จะถามว่า น้อง ชิลลิ่ง

มีความหมายยังไง และเจ๋งเหมือนคำโฆษณาไหม

PR แหม่ม จึงเรียก น้องให้เลย...เอา ไหนๆ ก็ไหนๆ แล้ว ขึ้นไปเลยดีกว่า

อย่างน้อยก็คงจะได้รู้ ความหมายชื่อน้อง บ้างละครับ

พอขึ้นมาถึง ห้อง น้องก็ บริการถอดเสื้อผ้าให้  และอาบน้ำให้ อย่างดี

พูดคุย แบบเป็นกันเอง โดยบอก ว่าความหมาย แต่ก่อน หนูชื่อ D126

แต่ตอนนี้ ใช้ชื่อ ชิลลิ่ง ซึ่งความหมาย ก็ประมาณว่า

สบายๆ มีความสุข แบบ ชิว ๆ ไงค่ะ  พี่ชอบไหมละ แล้วน้องก็เริ่ม

นวดแขนให้ แบบเบา ระหว่าสนทนา กัน  สบายๆ จริงๆ

น้องก็ถามว่า พร้อมจะได้ลุยกัน หรือยังค่ะ  ผมก็ไม่ตอบ

แต่มองสบตาน้อง พร้อมกับใช้มือขวา เอื้อมไป ลูบไล้ นมขนาด กำลังดีทันที

:044:

น้องก็ เริ่ม บิ้วผมต่อทันที  โดยเทเจลใสๆ เย็นๆ ลงบนกระปู๋ก่อน 

แล้วขึ่นนั่งคร่อม ใช้น้องสาวทาบทับ แล้วใช้มือขวาชัก 

ส่วนมือซ้ายก็ลูบไข่ ไปมา จากทางด้านหลัง

โอ้แม่เจ้า ไม่อะไรที่เสียวที่สุด ไปกว่านี้อีกแล้ว

เลือดลมผม เนีย เริ่มสูบฉีด และแข็งเป๊กขึ้นมาทันทีเลย

ระว่างนั้น  ปากและส่วนลิ้นน้อง ก็เริ่มไปซุกซน ไปที่หูพี่ซะแล้ว

น้องทำสักพัก ก็เริ่มเลื่อนต่ำลง ๆ   ไปวนและดูด หัวนมผมต่อซะอีก   

OMG คราวนี้ ทั้งโดน ที่หู และก็โดนไซ้สที่ นมอีก   

แถมน้องชายข้างล่าง ก็โดนทั้ง ชัก ปั่น วน คลึง

ซึ่งตอนนี้ เจลเย็นๆ ก็กลายเป็น เจลนุ่มๆ และร้อนแรงไปซะแล้ว

อ้า โอ้ อู้....แล้วจะไปเหลืออะไรครับ พี่น้อง....ทนไม่ไหว ก็น้ำก็แตก นะซิครับ

:013:

มาสรุป คะแนน ของ น้อง ชินลิ่ง D126กัน ครับ  :

หน้าตา  น่ารัก แบบสาวไทยแท้     :   9

รูปร่าง กำลังดี  ครับ  สูง 160 Cm  นน. 47 kg :   9 

ผิวไม่ขาว แต่ก็ไม่ดำ  แต่นุ่มเนียน ลูบมันส์มือดี  :   9

หน้าอก ขนาด32 ของแท้ จุกเล็ก สวยงาม สู้ลิ้นครับ    :   9

ช่วงล่างสวย หญ้ายาวพอดี ไม่ต้องโกนตกแต่ง  : 9

อารมณ์ร่วม GF  ดีมาก ครับ  พูดคุย โต้ตอบ กันสนุก และสนิท ได้โดยเร็ว   :   9.5

ค่าใช้จ่าย คอร์ส B2B : 1.15 Hrs  1.9 พัน +  ทิป ครับ
 :044:

แล้ว พบกันอีก ใน การบ้าน ครั้งหน้า ครับ Bye..bye

:035:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version