Kapooclub Community > HOT!! Homework

ฟอร์ด > ใหม่ใสไม่เคยทำ โนตมโคสๆ K เมืองทอง

(1/2) > >>

Zuiwudao:
เดินมาโชว์ตัว มิ้วนี่พุ่มนำล้ำหน้ามาเลย

พีอาร์บอกมาใหม่ไม่เคย ใสๆมาเลยมาแบบงงๆ

กรอกใบสมัครเสร็จเพิ่งขึ้นงานไป 1 รอบ

ไฟหน้า 36 ละขาวขนาดนี้ตัดสินใจไม่ยาก

จ่ายเงินพาเด็กใหม่ขึ้นไปทันที น้องบอกให้ผม

แนะนำให้ด้วย เธอยังทำอะไรไม่เป็น ถ้าทำ

อะไรผิดไปหรือทำได้ไม่ดีเธอขอโทษไว้ก่อนเลย

แหม่ะ เริ่มต้นด้วยความตั้งใจอบบนี้ พี่ปลื้มเลย

งานไม่ยากจ้ะ แค่นึกเสมอว่า ผช. ตรงหน้า

คือคนที่เราอยากจับเป็นแฟนที่สุด เอาให่เค้า

ติดใจ หลงรักเรา

:035: :037: :032:

เท่านั้นแหละ นางมาเต็ม ทำโดยสัญชาตญาณ

ฟิวกระเจิง น้ำกระจาย ดุเด็ดเผ็ดมัน ผมนี่แทบ

คว้า CD มาสวมแทบไม่ทัน เธอมันส์ของเธอ

จนผมนี่พุงแบบสุดแรงเกิดเลยทีเดียว เสร็จแรงมาก

นอนพักสักแปปเธอมีมานอนคลอเคลีย โอเคเลย

ฟิวแบบนี้ งานผ่านคับ ยิ่งมีของดีบิ๊กมิ้วบีบมันส์

แบบนี้ แถม NMT อีกรับรองได้เธอฮอทแน่

น้องชื่อน้อง ฟอร์ด คับ

:002: :013: :81: :82:

นักเลงคีย์บอร์ด:
สงสัยต้องพก CD มั่งแล้ว
เผื่อน้องจะสุดซอยกับเขามั่ง  :032:

Notguru:
ลายแทง น้องฟอร์ด มาใหม่ สุดยอดครับ

TunToon17:

--- อ้างจาก: นักเลงคีย์บอร์ด ที่ สิงหาคม 31, 2016, 05:05:27 PM ---สงสัยต้องพก CD มั่งแล้ว
เผื่อน้องจะสุดซอยกับเขามั่ง  :032:

--- End quote ---
ร้านนี้สุดซอยทุกคนครับ
ผมไปลองมาแล้ว  ^^

10107:
 :044:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version