Kapooclub Community > Kapoo Guide Book Q&A

ไปอ่านการบ้านเก่าๆมาแล้วอยากถามพี่ๆ คับ

(1/2) > >>

gamesnines:
คือผมเข้าวงการมายังไม่นานมากนะคับ วันก่อนไปเปิดอ่านการบ้านเก่าๆแล้วทำไมผมรู้สึกว่าน้องๆช่วง 2-3 ปีก่อนพวกที่แบบงานคุณภาพ งานมาตรฐานมีเยอะกว่าทุกวันนี่หรือผมคิดไปเองก็ไม่รู้ อยากถามพี่ๆว่าน้องๆในยุคนั้นทีตอนนี้ยังทำอยู่มีใครบ้างคับ ปล.น้องที่แบบเป็นดาวค้างฟ้า งานสุดติ่ง อะไรประมานนี้อะคับ อยากลองซักครั้ง

accl8888:
เจนนี่ Hermes เลยครับ  ทำมานานมากแล้ว ตั้งแต่ยุค นกป ยังตั้งไข่   งานบริการชั้นเลิศเลย 
น้องเค้าอายุอาจจะเริ่มเยอะหน่อยแล้วนะครับ เพราะอยู่ในวงการมานานมากแล้ว
แต่เนื้อตัวยังดูดีอยู่มากครับ 

gamesnines:

--- อ้างจาก: accl8888 ที่ มิถุนายน 10, 2018, 10:10:45 PM ---เจนนี่ Hermes เลยครับ  ทำมานานมากแล้ว ตั้งแต่ยุค นกป ยังตั้งไข่   งานบริการชั้นเลิศเลย 
น้องเค้าอายุอาจจะเริ่มเยอะหน่อยแล้วนะครับ เพราะอยู่ในวงการมานานมากแล้ว
แต่เนื้อตัวยังดูดีอยู่มากครับ

--- End quote ---
ขอบคุณมากคับ เดี๋ยวลองดู

Artstyle:
jigsaw ร้าน bonanza ก็อยู่มานานแล้วนะครับ งานดีมากด้วย ต้องลองครับ

conanman:
เนื้อตัวดีแต่อายุเลขสี่แล้วก็ไม่ไหวมั้งครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version