Kapooclub Community > Kapoo Guide Book Q&A

รบกวนนิดครับเที่ยว นกป ความปลอดภัยมีมากแค่ไหนครับ

(1/2) > >>

glza55:
ตามหัวข้อเลยครับเที่ยวแบบนี้มีความปลอดภัยมากแค่ไหนครับเรื่องพวกโรคไรงี้งะมือใหม่หัดเที่ยวอยากเก็บเป็นความรู้ครับ :019:

Wason P:
ปลอดภัยโรคทีเดียวครับ ถ้าไม่ได้มี V2หรือ V3 โดยไม่มีถุง

ปล. ต่อให้ ออน.หรือแหล่งบริการที่ไม่ได้เถื่อนจนเกินไปเค้ามีตรวจโรคเป็นประจำ และน้องๆใช้ถุงตลอดครับ

conanman:
กลัวมากก็ไม่ต้องเลือกคอสจบครับ  เลือกคอส นกป.อย่างเดียว

Beforesunset:
ถ้าขี้กังวลมากๆ และจะเอาเซฟสุดๆแบบไม่ต้องมานั่งกังวลเลย ก็เลือกคอร์สไม่จบ และให้น้องเค้าใส่กางเกงในตอนทำบอดี้ให้ (เพื่อตัดประเด็นเรื่องน้ำหล่อลื่นของฝ่ายหญิงมาโดนปลายท่อปัสวะของเรา) รวมทั้งงดสเปย์หรือทาสีสดด้วยครับ

ปล. ไม่ได้แปลว่าทำแล้วจะติด โดยปกติมันก็คงไม่ติดอยู่แล้ว เพียงตัดโอกาสที่จะเสี่ยงออกไปเลย จะได้ไม่มีความกังวลสำหรับคนที่ขี้กังวลมากๆน่ะครับ

T2D2:
นกป ไม่มีตรวจสุขภาพของน้องๆแบบอ่างนะครับ คุณก็ต้องเซฟตัวเองครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version