Kapooclub Community > Kapoo Guide Book Q&A

ผมมีสิทธ์จะได้อะไรเเถมติดกลับมาไหมครับ ?? พอดีไปนวดมาครั้งเเรก กังวลมากเลยครับ

(1/5) > >>

kurita5600550:
คราวก่อนไปนวดร้านหนึ่ง ค่าคอร์ส 2000 น้องถามว่าจบไหม +จบอีก 1000 ก็ตอบตกลงไป

เเต่มีข้อตกลงคือ น้องไม่ให้จูบปาก ก็ไม่จูบ น้องไม่ให้ทาสี ก็ไม่ทาสี เเล้วก็ให้ผมใส่ถุง ผมก็ใส่ถุง

เเต่ผมมีดูดนมน้องเค้าอะครับ ไม่ทราบว่าจะเสี่ยงติดอะไรมาไหม เเล้วก็กังวลอีกนิด ตอนผมถอดถุงออก ผมก็เอาทิชชู่ห่อเเล้วดึงถุงออกไม่ได้เอามือสัมผัสถุงเลย

เเต่กังวลตรงที่ ถ้าเผื่อถุงมันไปโดนที่น้องชาย ผมจะมีอะไรเเถมติดกลับมาไหมครับ

1.กังวลตรงที่ดูดนมเค้า
2.กังวลถ้า ถ้าเผื่อถุงมันไปโดนที่น้องชาย ผมจะมีอะไรเเถมติดกลับมาไหมครับ

ปล.พยายาม save ที่สุดเเล้วนะครับ

Jarvis:
กังวลขนาดนี้ว่าวอยู่บ้านเถอะครับ

mochii:
มีแน่นอนคับแทบจะ 100% ขอให้คุณโชคดี 55555+

Artstyle:
ไม่เป็นไรหรอกครับ

kurita5600550:

--- อ้างจาก: Jarvis ที่ มิถุนายน 13, 2018, 11:26:55 PM ---กังวลขนาดนี้ว่าวอยู่บ้านเถอะครับ

--- End quote ---

เเค่กังวลนิดหน่อยครับ กังวลว่า ถ้าจะตอบเเบบนี้อย่าตอบเลยดีกว่าครับ มันไม่ได้ช่วยให้นักเที่ยวมือใหม่ๆได้รู้อะไรเลยครับ :045:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version