Kapooclub Community > HOT!! Homework

ซ้ำน้องจูน Flower บางแค มีปลา หุ่นสวย

(1/6) > >>

neonazi:
แวะมาร้านคุ้นเคย  บ้านดอกไม้ บางแค  มาซ้ำน้องม้าลาย ม .เอกชนชื่อดัง :012:  พึ่งรู้ว่าเธอรับงานถ่ายพริตตี้งานถ่ายแบบด้วย เจอแบบนี้ไม่ซ่ำก้อคงพลาดเสียใจไปอีกนานคับ  โทรจองน้องที่ร้าน  น้องจูน   :034:
มาถึงร้านจ่ายเงินน้องเดินยิ้มหวานลงมารับ สูงครับยิ้มสวยหน้าหวาน
น่าตาดูใสๆ ถูกใจกระผมอย่างยิ่งเข้าห้อง นั่งคุยทักทายกันในการมาเจอกันครั้งที่สอง น้องพาไปอาบน้ำ น้องถูสบู่ล้างๆๆ  เสียว งานนวดถือว่าดีครับ แต่ตรงนี้กระผมไม่เน้นเท่าไหร่  น้องเริ่มบิ้ว  ผมก็เริ่มนัวตาม   ไฟหน้าเต็มมือ  แน่นมากขอบอก  34 แท้  ไม่ได้ผ่านมีดหมอ   :044:
จับมือนิ่มๆของน้องมา จับที่เป้าผมน้องค่อยลูบถามพี่เอาเรยเหรอคะ
ผมก้อพยักหน้า น้องบิ้วตั้งใจมากไซร้คอเลียนมซ้ายขวา  :032:
ผมพลิกตัวขอนัวส์คืน เสียงหายใจข้างหูดังเปนจังหวะ  :013:
ช่วงล่างชุ่มช่ำได้วยของเหลว งานนี้ผมประทับใจมีซ้ำอีกแน่นอนครับ น้องจูนฟลาวเวอร์ สปา บางแค
คะแนนไม่ให้นะ   ดูปลาเอาเอง  หุ่นสูงเพรียว  นางแบบ   หุ่นดีมากขอบอก

neonazi:
อยากดูปลาเพิ่ม   ขอมานะคร้าบบบ

qq หม่งหม่ง qq:
 :032: :032: ขอปลาด้วยคร้าบบบบ

noise:
 :006:

kkoko3813:
ขอปลา เพิ่มอีกครับ :013: :032:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version