Kapooclub Community > HOT!! Homework

งาน B2B ที่แท้ทรู ยอดยุทธอีกหนึ่งนาง น้องโยเกิร์ต @ Filling Spa

(1/1)

H Λ D Ξ S:
:92: ช่วงนี้ อยู่ในโหมดตระเวน เก็บลายแทงเพราะจดไว้เยอะ เย็นที่ฝนพรำแบบนี้ หวยไปออกที่ บ้าน Filling spa นี่เอง

จัดน้องโยเกิร์ต ซะหน่อย รอบไม่ค่อยว่างตรงกันสักที สายข่าวบอกว่ามา เป็นอีกหนึ่งนางสายบู๊สุดใจ Body สนุก วันนี้จะได้มาลองกันสักตั้ง ไม่เจองาน Body นานแล้ว

เจอหน้ากันแวปแรก อือหือ หน้าคม ตาสวย หุ่นน้องบางกรอบนะครับ แต่ไฟหน้าโมมาใหญ่เบิ้ม พูดคุยกันนิดหน่อย ขึ้นห้องมาเปลี่ยนผ้า น้องลงไปเอาน้ำ

ที่นี่มีน้ำให้เลือกมากกว่าน้ำเปล่า ก็ดีนะ งั้นผมขอจัดเก็กฮวยเย็นๆ สักหนึ่งแก้วละกัน  :86:

ปล. ปลาร้านนะครับ มันส์ไปหน่อยหน้ามืดลืมขอถ่ายรูปมา

H Λ D Ξ S:
เข้าห้องมาน้องยื่นน้ำให้ หวานและเย็นชื่นใจ :81: พูดคุยกันไป น้องก็ปอกเปลือกไป ผมนั่งดูเฉยๆ หำตั้งเลย ภาพที่เห็นตรงหน้า

ไฟหน้าใหญ่มากเมื่อเทียบกับตัวน้อง มีสะโพกเล็กน้อย แต่ทีเด็ดคือ จีสตริงครับ อยากจะกระซิบขอทั้งชุดนี้เลยได้มั้ย กิเลสเกิด :89:

เรียบร้อยแล้วก็ชวนกันไปอาบน้ำ งานอาบน้ำ น้องตั้งใจดีนะครับ ขัดๆ ถูๆ ละเอียดยิบ จังหว่ะถูหลัง มีเอาไฟหน้ามา Body มือกำหนอนน้อยไว้เบาๆ บิ้วให้

เพลินดีเหมือนกัน นัวเนียกันสักพัก :002: ผมก็เช็ดตัวแล้วมารอที่เตียง ไม่นานน้องก็ตามมา น้องถามว่านวดมั้ยค่ะ ผมตอบทันใด ซักหน่อยก็ดีครับ

นอนหันหลังให้น้องลงน้ำมัน งานนวดน้องคือดีเลยนะ เห็นตัวเล็กๆ แต่แรงดีใช้ได้ ไม่หนักไป ไม่เบาไป เพลินจนเกือบหลับ  :90:

H Λ D Ξ S:
:038: แต่แล้วทันใดนั่นเอง ความรู้สึกก็เปลี่ยนไป เมื่อสัมผัสได้ถึงไฟหน้าขนาดใหญ่ที่มาถูๆ วนๆ ที่หลัง และต้นขากำลังโดนบางสิ่งถูไถอยู่  :91:

น้องเริ่มงานบิ้วแล้ว แต่จังหว่ะเริ่ม ในการประกบด้านหลัง ลมหายใจรดต้นคอและใบหู เจ้าหนอนน้อยเริ่มเติบโตขึ้นมาแล้วววววว ปล่อยให้น้อง body ด้านหลังไป ต้องการเสพงานน้อง

แล้วเสียงหวานๆ ก็ดังมาว่า หันหน้าได้แล้วค่ะ เอาหล่ะได้เวลาให้หนอนน้อยได้ ผงาดสักที  :037: แค่หันมาเห็นหุ่น และหน้าน้องตอนอยู่บนตัว ยิ่งแข็งหนักเข้าไปอีก

โอปน้องเข้ามา ดูดกลืนแคลเซียมหน่อย มือสัมผัสช่วงล่างน้อง สวยงามเลยทีเดียว ขนน้อยๆ เหมือนของเด็ก แบบนี้เข้าทาง  :032: จัดชุดใหญ่ เป็นฝ่ายบุกอยู่สักพัก

น้องดันตัวให้นอนลง เปลี่ยนเป็นฝ่ายบุกบ้าง ทั้งลิ้น ทั้งไฟฟ้าคู่งาม ละเลงไปทั้งตัว ส้มโอห่อกล้วย เสียวปรี๊ดดด  :038:

หลังจากนั้นน้องงัดมาอีกหลายกระบวนท่าเด็ดๆ ทั้งนั้น ซาวด์ก็ใช่ย่อย สุดจะฝืน จะเป็นต้องยอมแพ้ไป ถึงกับหมดแรง ขอนอนพักแปป น้องก็มาบีบๆ ขาแขนให้ ระหว่างรอ

พอมีแรง ก็ลุกไปอาบน้ำ น้องอาบให้สะอาดเช่นเดิม เสร็จแล้วก็มาช่วยแต่งตัว นั่งเล่นคุยกันอีกแปปเดียวหมดเวลา ซะล่ะ ยังไม่อยากกลับเลย  :009: หอมแก้มลากันไป 1 ที

หากท่านไหนเบื่องานตำ งานบีบ อยากสัมผัส งาน Body น้องเป็นอีกคนหนึ่งที่อยากแนะนำให้ไปลองกัน

ฺBody ดีสมคำร่ำลืม, GF ดีครับดีมาก ทอนเป๋าตุง ต้องหาเวลา ไปซ้ำอีกแน่นวล  :044:

ปล. ต่างกรรมต่างวาระนะครับ สุภาพกับน้องไว้ โชคดีมีทอนทุกท่านครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version