ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โอ้แม่เจ้า!!!!​ ขาสั่นกับเมียน้อยน้องอันเซ็น@โอเซียน​ คลับ​ หาดบางแสน  (อ่าน 3523 ครั้ง)

ออฟไลน์ Greendy heang

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ผมไก่อ่อนหัดเที่ยวแต่ชอบเล่าเรื่องเสียวกับกลุ่ม​ เพื่อนเป็นสันดานส่วนตัวที่มันชอบเรื่องไต้สะดือ​

จึงใช้เป็นประโยชน์ บอกต่อของดี​  ให้ผู้ชายคอเดียวกันได้ลิ้มลอง

น้องอันเซ็น​ เช็คของด้วยตา
แม่งงนางฟ้าชัดๆ​ ชุดสีเหลือง​ เว้าหน้าหลังเหมือนตั้งใจอ่อยทอดสะบานขาดรุ่งริ่ง​  แต่บอกคำเดียวsexy✔️✔️✔️✔️

นมทุลุเสื้อให้เห็นว่าคับD.ขาเรียวสวยผิวเนียนขาวสะอาดตัวหอม​
ตัวเล็ก​ เอาเป็นว่ากลิ่นตัวสาวผู้ดี​ ใช้แบรนด์เนม​ บกบ่อกสไตร์เทอไม่ธรรมดา

:032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032: :032:

มาต่อเรื่อง​แรกเจอของน้องกับผมเป็นมิตรที่ดีต่อกันส่อแววสนุกแน่​ 

น้องควงแขนเข้าห้อง​ เปิดแอร์​ พูดคุยสัพเพเหระ​
สร้างความคุ้นเคย​  แต่น้องใจร้อนกว่าผม​ จับผมแก้ผ้า​ หันหลังแป้บเดียวเทอ​

ถอดหมดเปลือกเช่นกันแม่เจ้าไว้ยยยยย

คักคึก​ และมักจะอดใจรอไม่ได้จัดเลยแล้วกัน​ เราช่วยกันล้างตัวล้วงของกันและกัน​  นึกภาพตามผมนะ​ 

ล้วงได้จับได้บีบได้กินได้หมดคร้าบท่านมีอต่เคลิ้มกับเคริ้ม​   

ตายยยยยบอกหน้าเทอทีไรไม่มีถอยบุกลึกรับอย่างเดียว   เอาง่ายๆครับครบรส

จูบ ​ จับ ​ กัด​  ฟัด​  กินได้​  เบรินได้

ร้องเพลงเก่งสดได้​ คัยเก่งขี้อ้อนเอาใจไหลสุดซอย

ชาวด์ดี​เรียกว่า​ mv.เป็นรอง​บนฟิต ล่างหนึบเกาะติดถนน

ขาเล็กยกได้ยกชดเรื่องสบาย
จะท่าไหนจัดได้ตามใจแถมไม่เฟค​ เกิดจากก้นเบิ้งของชาตยานแน่นอนได้ฟิน​ ยิ่งกว่าเมีย

บอกคำเดียวจัดเลยเจ๋ง

จบแบบมีความสุขรับรองลืมไม่ลง

ออฟไลน์ Greendy heang

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12