ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องชมพู่ Ocean clubบางแสน จัดจ้านในย่านนี้ หาที่เปรียบยาก  (อ่าน 2052 ครั้ง)

ออฟไลน์ Greendy heang

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
     วันนี้พาหลานๆมาเที่ยวหาดบางแสนนั่งดูหลานๆกับแม่เขาเล่นน้ำกันหลังจากที่เล่นน้ำนำเที่ยวเสร็จก็ไปหาที่พักพอได้ที่พักก็ให้หลานๆอยู่กับแม่เขาส่วนเราก็มาหาที่ดื่มชิวๆริมชายหาดรู้สึกเหงาๆอยากมีสาวสักคน คิดไปคิดมาลองค้นหาในเว็ปดูได้ร้านแล้วชื่อOcean clubอยู่ไม่ไกลมากนักเลยลองมาดู เห็นมีสาวสวยๆทั้งนั้นโทรถามทางแล้วก็รีบมาเลย ผมเข้าไปในร้านจังหวะที่มีน้องกำลังเดินออกมาเลยถามพนักงานต้อนรับว่าน้องชื่ออะไร น้องชมพู่ ชื่อน่ากินเชียวแล้วผมก็นั่งที่โซฟาไม่นานก็มีสาวๆออกมาอวดโฉมมีแต่สวยๆขาวๆทั้งนั้น แต่โดนใจน้องชมพู่ที่เห็นก่อนใครๆ รูปร่างดี หน้าตาสวย ผิวขาว อกไม่ใหญ่มากของแท้แต่กำเนิด เลือกน้องได้แล้วก็ไปจ่ายตังค์รอน้องสักพักน้องก็มารับแล้วพาไปที่ห้องนวด น้องชมพู่นิสัยดี น่ารัก คุยเก่ง ผมก็ถามคุยน้องก็เล่านั้นนี้ให้ฟังจากนั้นน้องก็แก้ผ้าออก ผมเห็นช่วงล่างน้องถึงกับตกตะลึง ทำไมมันใหญ่โหนกนูนมากขนาดนี้นมก็ขาวจุกสวยน่าดูดซะเหลือเกิน น้องเห็นผมเดินเข้ามาใกล้น้องเอามือปิดที่จิมิดูเหมือนจะเขินๆผมจ้องมองที่จิมิ

น้องแบบไม่กระพริบตาเลย น้องถามผมว่า “มองอะไรขนาดนั้นพี่ไม่เคยเห็นเหรอค่ะนู๋เขินนะเนี้ย55” ผมตอบไปว่า “เคยเห็นแต่ของน้องมันใหญ่กว่าของคนอื่น”พี่ขอดูอีกทีซิเมื่อกี้เห็นไม่ชัดเลย เรามาแลกกันดูดีไหมจะได้ไม่มีใครเสียเปรียบ55 แล้วผมก็ถอดกางเกงออกจนหมด“ให้พี่ดูได้หรือยัง ไม่ต้องเขินนะ เวลาเขินน่ารักดีนะเราอ่ะ”
น้องยิ้มอ่อนๆแล้วค่อยๆเอามือออกแบบเขินๆ ผมเห็นเนินเนื้อช่วงล่างน้องแบบชัดๆเลย กลีบสองกลีบแนบสนิทติดชิดกัน เห็นแล้วเกิดอารมณ์มากเลย“ไปอาบน้ำกันค่ะพี่” น้องก็พาไปอาบน้ำ อาบน้ำเสร็จ ผมให้น้องนอนลงที่เตียง แล้วเอามือลูบไปมาที่เนินเนื้อของน้องพร้อมใช้นิ้วแหวกกลีบออกจากกัน จนเห็นเม็ดติ่งโผล่ออกมามันสีแดงน่าเอาลิ้นสัมผัสมาก ผมอดใจไม่ไหวเลยใช้ลิ้นละเลงลงไปที่ปลายติ่งจนน้องร้องครางออกมา “อู้ยยย…พี่หนูเสียว…พี่ทำแบบนี้นานๆนะ…หนูเสียวมากเลย” ผมจัดการทาสีน้องอย่างเมามันส์ทั้งเลียตามรอยแยกทั้งดูดที่ติ่งลงลิ้นรัวๆๆที่ปลายติ่ง เสียงครางน้องดังขึ้นลากเสียงยาวขึ้นเหมือนจะขาดใจน้องคงจะเสียวสุดๆ ผมนอนลงให้น้องชมพู่โชว์ลีลาบ้างน้องขึ้นคร่อมตัวผมแล้วจูบปากผมอย่างมันส์ ส่วนมือของน้องก็จับที่ท่อนเนื้อผมแล้วกระตุกขึ้นลงช้าๆ น้องลากลิ้นลงมาที่หัวนมผมแล้วผ่านช่วงท้องลงไปเลียที่ปลายดุ้นแล้วอมเข้าปากแบบสดๆ งานสเปร์ยสดๆบวกกับลีลาการอมทำผมแทบอั้นน้ำไม่อยู่ น้องถ่างขาผมออกแล้วจับท่อนเนื้อผมถูไปถูมาที่ติ่งของน้องทำให้ผมเสียวตรงหัวถอกเป็นอย่างมาก น้องค่อยๆดันท่อนเนื้อผมเข้าไปในกลีบที่อ้ารับอยู่มันดูดของผมเข้าไปแบบไม่ทันตั้งตัว น้องค่อยๆขย่มแบบช้าๆแล้วเร่งจังหวะเร็วขึ้น ผมเสียวมากเลยให้น้องพอก่อนแล้วให้น้องนอนลง ผมจับท่อนเนื้อลากลงมาตามรอยแยกของน้องแล้วดันเข้าไปสุดด้าม น้องร้องออกมาด้วยความเสียวซ่าน “โอววว…ซี๊ดดด…พี่หนูเสียวมากเลยพี่ …โอ๊ะ...เสียววว..”ผมกระแทกแรงขึ้นถี่ขึ้นเรื่อยๆ ผมเสียวจนจะอั้นไม่ไหวแล้ว“พี่ไม่ไหวแล้ว...โอยย..ไม่ไหวแล้ว ว ว ว...”จนผมทนความเสียวไม่ไหวครับน้ำพุ่งออกมาเยอะมากเลย

ออนไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1038
โอยยย สุดติ่งกระดิ่งแมวเรยคร้าบ ถ้าได้ไปบางแสนต้องแวะไปหาน้องชมพูแน่นวล :013:

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
 :044: :044:  อยากไปลอกการบ้านด้วยจัง
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......