ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ป้ายแดง คุณหนูแพตตี้ เป่ากะหม่อมเรียบร้อย งานพริ้วสไตล์เด็กใหม่  (อ่าน 576 ครั้ง)

ออฟไลน์ Khunnoo Spa

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 11
น้องแพตตี้ สาวสายC
สัดส่วน 32-27-36
อายุ 21 ปี วัยกำลังเรียนรู้
สาวหุ่นเนื้อ นมเด้ง เรียนมอชื่อดังย่านนางเลิ้ง
หนูมาไกล แต่หนูตั้งใจทำงานนะคะ
มาแบบเขินๆ แต่พอคุยแล้วมีเสน่ห์เหลือเกิน
อยากให้พี่ๆมาช่วยสอนประสบการณ์ให้หนูหน่อยได้มั้ยค่า

:81: :81: