Kapooclub Community > Kapoo Guide Book Q&A

ใครเคยไปร้าน Mossa ตรงแถวท่าพระ บ้างครับ ?

(1/1)

fvwm:
คืออยากรู้ว่าเป็นยังไงบ้าง ? น้องๆบริการดีมั๊ยครับ ? เด็กสวยจริงรึเปล่า ? พอดีผมแทบไม่เคยเห็นการบ้านร้านนี้เลยน่ะครับ เลยลองมาถามดู

ส่วนตัวผมเคยไปครั้งนึง สมัยยังอยู่เยื้องๆเดอะมอลล์ เข้าไปแล้วไม่มีคนสนใจเลยครับ เหมือนไปนั่งเป็นตัวตลก (ผมเห็นน้องๆพูดคุย แหย่ เล่นกัน 5-6 คน ) ผมนั่งซัก 5 นาทีก็เลยเดินออกมาเลย แล้วก็ไม่เคยกลับไปอีก

เอาตรงๆฝั่งธนเนี่ย ผมว่า หาเด็กสวยๆยากนะ  ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไม ? แต่หลังๆเห็นร้านนี้โปรโมทมีเด็กใหม่มาเยอะ เลยสนใจน่ะครับ

ถ้าไม่สะดวกหลังไมค์มาแนะนำก็ได้นะครับ

holycukkkoo:
ผมไปช่วงเย็นๆ สองครั้งคับ ผมเดาว่าช่วงเย็นเนี่ยคนยังไม่เยอะ เห็นน้องบอกว่าช่วงกลางคืนคนเยอะ เขาเลยอาจจะไม่ได้เตรียมพร้อมรับลูกค้าตอนเย็นคับ

ยังเห็นเด็กไม่หมด แต่โดยรวมผมว่าก็สวยนะคับ ผ่านไปสองคนไม่หล่นซักคน บริการดีทั้งสองคับ ถึงขั้นประทับใจเลยล่ะ นี่ไม่ได้หน้าม้าคับ ฮ่าๆ อาจจะดวงดีด้วย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version