ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องวุ้นเส้น สาวงามจากเชียงใหม่ ของดี ของหายากงานXXXประทับใจ  (อ่าน 3322 ครั้ง)

ออฟไลน์ Loveyou55

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
รอบนี้ลองน้องวุ้นเส้น @ฟันนี่ SPA บรมฯ72ร้านประจำแบบกันเอง
รอบนี้เจ๊เค้าทำโปรลดราคา จากพันหกร้อย เหลือแคื 1500-  บอดี้โครตถูกธงฟ้า

รอน้องมาโชว์ตัว มากันไม่พอยืนกัน อายมากวันนี้
สะดุดสาวชุดแดงผมยาว ตัวขาว น้องนานา

ยิ้มสวยดูเฟรนลี่  น้องจัดน้ำจัดท่าให้เรียบร้อย พากันขึ้นห้อง คุยกันเองดีคับ ไม่เขินกันมาก

พอมาถึงห้องน้องก็ถามเป็นกันเอง แล้วชวนไปอาบน้ำ ดูเหมือนจะไม่เป็นอะไร แต่เอาใจใส่ดี
ตัดมาที่เตียงเลยขอน้องว่าน่ารักแบบนี้จับปลาได้มั้ย น้องดูงงๆนิดหน่อย แต่พยักหน้ารับคำชวน
พอถึงเวลาทำงาน ผมว่าคนนี้ น่าเป็นช้างเผือก ดูสดใสและตามใจมาก

นวดก่อนน้ำหนักโอเคเลยตามประสาคนตัวเล็ก  ก่อนเข้ามานัวทุกอย่างได้หมด ผ่านมาตรฐานอย. อีกแล้วครับท่าน

งานจับจูบลูบคลำไม่มีตกหล่นเรียกว่าจูบสนั่นเมือง
ไม่มียอมแพ้กันเลย  ปากเปื่อยงานนี้

ถือว่าเป็นของดีที่ไม่น่าพลาด

มือปลาหมึกผมเริ่มทำงานเห็นว่าน้องเค้าแฉะขึ้นเรื่อยๆ น้องบอกเสียวตั้งแต่ตอนโดนบิ้งท์แบ้ว
ถ้าปล่อยไว้น้องอาจลังเล เลยขอออปชั่นพิเศษ น้องถามมีอุปกรณ์มั้ย ผมรีบไปหยิบมาทันที

สรุป น้องวุ้นเส้นสาวเหนือขาวสวย  งานหวาน บู๊ ตามใจ ขออะไรได้หมด ชี้นกเป็นนก
ก่อนลงจับปลาตามสัญญา สมเป็นช้างเผือกเชือกใหม่ ยังอ่อนต่อวงการ ต้องรีบเลยครับ

ออฟไลน์ ttppp

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
น่าสนครับ

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27