ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นมสวยที่สุด ตั้งแต่ผมเจอมา (สำหรับผมนะ) @Like เลียบด่วน +ปา  (อ่าน 2122 ครั้ง)

ออฟไลน์ losexlex

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 18

การันตีน้องที่รัก  ขาว  เนื้อตัวดี 36แท้
 มารยาทดี  โปรไฟล์ลับๆที่ถูกปกปิด ได้ลายแทงมาจากเพื่อนเทพๆ ขาประจำร้านนี้ เห็นตัวจริงแล้วน่ารัก
สุภาพน่ารักที่สุด นั่งคุยถึงการมาฟังแล้วก็อึ้งไป ทำที่นี่ที่แรก เจอข้างนอกคงยากใกล้ชิด จริงๆน้องเค้าเริ่มจากครอสไม่ถอดได้เลยนะเนี้ย แต่ดีและที่มาครอส บอดี้ ไม่งั้นต้องลุ้นกันเหนื่อยกว่านี้

เรื่องเล่าบนเตียง ภาพจำ สรุปสั้นๆ ปากสัมผัสกันได้ เท่านั้นแหละ งานสลับขั้วทันที น้องเค้าทำออรัลใส่CD  ผมขอทาสีน้องก็ให้ได้ นัวเนียกับหุ่นเอวเล็กบนใหญ่
นม ขนาด36 บีบเค้นอย่างเมามันส์ รีบกินจนดูหื่น ผมกลัวน้องจะหาย พออิ่ม ก็ใหลก็น้ำแตกเลอะท้องน้อยนางฟ้าน้อยคนนี้ รีบขอโทษขอโพย มันลั่นตอนถอดปลอก น่ะครับ

คชจ คอส+ทิป (งานรับดีมาก งานรุกตามใจแค่บอกให้ทำ ก็ทำได้ดี) น้องที่รัก@Like  ทิปไป1xxxครับ

ออฟไลน์ อสุจ๊าก

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 45
 :035: น่าสนใจ
ผมนักเที่ยวเลือกส่งการบ้านเฉพาะน้องที่สวยจริงดีจริงเชื่อใจได้ครับ

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50
 :032: :038: