Kapooclub Community > Kapoo Guide Book Q&A

หน้าตาเวปบอร์ดใหม่แปลกๆอะครับ

(1/1)

yigyoi:
 :027: ดูบน mobile device แล้ว resolution ไม่ตรงอะครับต้อง scroll เลื่อนไปเลื่อนมาไม่สะดวก หน้าเวปก็โล้นๆ แปลกๆลองตรวจสอบดูนะครับ

ไวไว:
แบบเดิมผมว่าดีอยู่แล้วครับ  จริงแบบใหม่นี้ก็สวยดี  ดูโมเดิร์น  แต่ปวดตา เพราะพื้นหลังขาวจ้ามองนานๆมันล้า

Muzio:
แบบเก่าดีกว่าครับ

ราชาโจรสลัดด:
แบบเก่าผมว่าสวยกว่าเช่นกันคับ สีชมพูดูเย็นสบายตาดี :006:

เฮียจั๊ก:
ตามนั้นครับอยากได้สีธีมเเบบเดิมๆเห็นชัดดี ปุ่มกดไลค์ไห้เพื่อนๆก็หาย เเต่ก็เข้าใจเเอดมินครับว่าน่าจะใช้เวลานิดนึงกะการทำเว็บไหม่ ต้องค่อยๆปรับค่อยๆจูนกันไป เดวก็จะกลับมาสมบูรณ์เเบบเหมือนเว็บเก่าเเน่นอน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version