ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวน้อย NY @. Spa  (อ่าน 3460 ครั้ง)

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 52
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
สาวน้อย NY @. Spa
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2020, 10:51:04 PM »
สดๆ ร้อนๆ วันนี้ กับน้อง NY ครับ

หลังจากเคยผ่านไป ผ่านมา เจอกันก็หลายที เคยคิดว่าน้องดุ เพราะน้องหน้านิ่งมาก
ทำให้ไม่เลือกน้องเมื่อเจอกันก่อนหน้านี้ในบางครั้ง พอจะลองลุ้นกับน้องบ้าง ก็เวลาไม่ตรงกันบ้างในบางที

แต่พอเห็นการบ้านที่ผ่านๆมาการันตีงานน้องดีเหลือเกิน  :048: แล้ววันนี้ เมื่อ PR แจ้งว่าน้องเข้ามาอีกวัน เลยคิดว่าไม่พลาดดีกว่าลองไปลุ้นดูละกัน :002:

น้องNY พอได้คุยปรากฏว่าน้องยิ้มเก่ง ยิ้มสวยมาก น่ารัก มีเสนห์  ภาพสาวดุหายไปในทันที (รอดเเล้วเรา)  :002:

งานอาบน้ำไม่หวือหวา เน้นส่วนสำคัญ งานปากสมคำร่ำลือ ดุดัน ขัดกับหน้าหวานๆ ที่สำคัญเน้น และ ตั้งใจมาก

สายบางกรอบ อุ้มง่าย ฟิลมาเต็ม งานปากดีดี ลองมาพบกับน้อง NY กันนะครับ จะไม่ผิดหวังแน่นอน

ไว้มีโอกาส ขอพบกันอีกที นะจ๊ะ  น้อง NY :035:
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”

ออฟไลน์ rukgrukg

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
Re: สาวน้อย NY @. Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2020, 11:50:03 PM »
ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่หรือครับท่าน  :81:

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 52
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2020, 06:53:18 AM »
ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่หรือครับท่าน  :81:

Rate K 1900 ครับผม  ใช้โปรจอง ลด 100 ครับ  :002:

ส่วนลดอื่นๆ ด้านล่างเลยครับ  :044:
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=608619.0
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”

ออฟไลน์ onspeedhin

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2020, 06:59:48 PM »
สุดจริง​   ครับ​  ผมนี่​ จอดรถเลย555