ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จินตนาการ หน้าสวยๆแบบนี้ กำลังร้องเพลงให้คุณ เจนนี่ @Hermes +ปาไม่โป๊เลย  (อ่าน 39929 ครั้ง)

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
:84: :84: :84:

ตำนานแห่งพระรามสาม ที่คุณต้องมาเจอซักครั้งในชีวิต
มือใหม่หัดเที่ยว นปก ต้องมาเจอเธอ นักเที่ยวมือเก๋าก็ยังมาซ้ำไม่รู้เบื่อ
บริการดีเยี่ยมที่เดี๋ยวนี้หายาก ความเสียวไร้ลิมิตที่ทำให้คุณต้องขาสั่น
" เจนนี่ "

:81: :81: :81:

การันตีจากพี่ๆเทพในบอร์ด

คอนเฟริมความจี๊ดของน้องเค้าจากเทพในบอร์ด เครดิตพี่ Ebby หนึ่งในนางฟ้าระดับ Hall of frame สาขาร้อนแรงที่สุดในวงการ <เจนนี่ @ Hermes> ปา

ยืนยันความเด็ดจากอีกหนึ่งเทพ เครดิตพี่ Lit9(พรานทะเล) จัดหนักดาวดังดูเรียบร้อยไฮโซเเต่ขึ้นเตียงร้อนเเรง..จัดจริงๆเจนนี่@Hermesปลา40ตัว

:85:ขอบพระคุณเฮียจั๊กที่มาช่วยการันตีให้นะครับ :85:

:035:เด๋วมาต่อนะครับ  :035:

ออฟไลน์ ชอบจัด..นักษา

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
  • 冴羽 獠 1 แอ้ม ! , อายุ 20
:81: นางฟ้าในตำนาน  :84:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
:86: :86: :86:

มาเริ่มกันเลยดีกว่าครับ พ่อแม่พี่น้อง
ร้าน Hermes ตั้งอยู่บน ถ.นราธิวาส ตัดพระราม3 หาง่าย จอดรถสะดวก เช่นเคย หลังจากโทรไปจองน้อง พอได้เวลา ผมก็รีบเบิ่งรถไปทันทีด้วยความกระสัน เอ้ย ความคิดถึง น้องลงมาไหว้ พร้อมยิ้มหวานๆ และพาผมขึ้นห้อง วันนี้ฟลุคได้ห้องใหญ่ เตียงใหญ่เหมาะเป็นสมรภูมิรบมากๆ นัองพาผมไปอาบน้ำ ฟอกสบู่ ถูกระจก ผมจะเน้นมากทุกครั้งก่อนเที่ยวจะต้องแปรงฟันมาก่อน และบ้วนปากอีกครั้ง ปากจะได้หอมๆสำหรับน้องๆ

:92: :92: :92:

• *
:81: :81: :81:

ตัดมาฉากที่ผมกับน้องเดินมาถึงเตียง น้องตัวหอมมาก กลิ่นน้ำหอมลอยมาแตะจมูก ยังไม่ทันไร ไอ้น้องชายก็เริ่มตื่น ผมดึงเธอมากอดใกล้ๆ โอ้ยยิ่งใกล้ยิ่งหอม ผมบรรจงจูบน้องอย่างแผ่วเบา ช่างเป็นปากที่บาง และหอมหวานเสียนี่กระไร ลิ้นเริ่มสัมผัสกัน ความเร่าร้อนเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ ผ้าขนหนูเริ่มหลุดออกจากตัว มือเธอไม่อยู่สุข มะทักทายน้องชายตลอด ผมทนไม่ไหวเรยขอกินนมก่อน ทั้งเลียทั้งดูดซ้ายขวาเหมือนคนอดหยากมานาน นัวกันอยู่ซักพักเธอจึงลากผมไปที่เตียงให้นอนลง

:88: :88: :88:

• *
:85: :85: :85:

เธอจัดการดูดนมผมบ้าง ผมถึงกับร้องออกมา 55 ก็มันเสียววว กลิ่นหอมๆจากตัวน้องยังมาแตะจมูกตลอด เพิ่มความหื่นกระหายยิ่งขึ้นไปอีก น้องค่อยๆเลื่อนตัวลงไป เธอคงเบื่อเรยอยากร้องเพลงขึ้นมา ฟังเธอร้องเพลงสดๆ ช่างสุดยอด ฝีมือการร้องเพลงเธอไม่ธรรมดาจริงๆ ลิ้นของเธอโลมไล้ไปทั่วไมค์ ผลุบ เธออมไมค์เข้าไปทั้งอัน ผมนี่เสียวจนแทบร้อง ผมบอกเธอร้องนานๆ หลายๆเพลงหน่อยนะ เธอตอบว่า อ้ายเอยอ่ะ(ได้เรยค่ะ) ซักพักผมชักหิว อยากกินหอยขึ้นมาบ้าง เรยบอกให้น้องหันก้นงามๆมา

• *
:013: :013: :013:

ตอนนี้หอยงามๆมาอยู่ตรงหน้าแล้ว เราอยู่ในท่า 96 บอกได้คำเดียว หาดสะอี๋จริงๆครับ หอม หวาน มัน ผมจูบลงไปเบาๆก่อนจะทั้งกินทั้งเลีย ทั้งดูด หอมอร่อยจริงๆครับ มองผ่านไปด้านล่าง น้องกำลังร้องเพลงมิดไมค์อยู่ เป็นมุมมองที่เสียวจริงๆครับ หยั่งกะดูหนัง AVอยู่ น้องบอกจะเสร็จแล้วๆ ข้างล่างนี่ผมก็เสียวจนพูดไม่เป็นคำ ปล่อยไว้แบบนี้ผมคงไปก่อนแน่ เลยให้น้องพลิกตัวกลับมา

:035: :035: :035:

• *
:82: :82: :82:

น้องร้องเพลงจนเสียงหมดแล้ว เรยเปิดเพลงให้ผมฟังแทน น้องจัดการหยิบ CD ออกมา และใส่แผ่นเข้าเครื่องในท่า wot น้องค่อยๆหย่อนตัวลง เสียวเกินคำบรรยายจิงๆครับพี่น้อง น้องค่อยๆโยกขึ้นลง โอย ทั้งแน่นทั้งเสียว ผมไม่ยอมแพ้ กระแทกกลับขึ้นไปบ้าง น้องกระแทกรับ ตรับๆๆๆ เสียงร้องระงมดังลั่นห้อง ผมให้น้องลุกขึ้น น้องคุกเข่าหันหลังให้ผม โอ้ย ชอบท่านี้ ระหว่างการกระแทกกระทั้น ผมยื่นหน้าไปหาน้อง แลกลิ้นกันอย่าเมามันส์

• *
:87: :87: :87:

ผมจับน้องนอนราบลงไป น้องกระเด้งก้นรับอย่างเมามันส์เสียวจนไม่มีคำบรรยาย ผมจับน้องกลับมาท่าเบสิค น้องร้องบอกเสร็จกับเจน นะ นะ โอ้ยย ผมจับแขนเธอยกขึ้น และเลียรักแร้เธอด้วยความหื่น และผมก็แตกพ่ายในที่สุด ลืมบอกไป น้องมีบริการจอดรถด้วย
น้องบอกเสร็จไปตั้งหลายรอบ ผมนี่นอนแผ่หมดแรง ยิ่งกว่าไปวิ่งรอบสวนลุม10รอบ น้องพาผมไปอาบน้ำ ผมให้ค่าสินสอดเธอ เรากอดกันแล้วหอมแก้ม ผมบอกกับเธอว่าแล้วจะมาหาใหม่นะ เร็วๆนี้ มากๆ 55

• *
:82: :82: :82:

เจนนี่ Hermes พระราม3 ที่สุดแห่งบริการ ที่หายาก ถ้าไม่อยากเซ็ง ไม่อยากหล่น ผมแนะนำให้ไปหาเธอเลยครับ สุภาพกับน้อง รับรองไม่ผิดหวังแน่นอน ทอนกระจาย ชมปาสวยๆด้านล่างได้เลยครับ

• *