ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเฟย์เดอะเกรท  (อ่าน 4801 ครั้ง)

ออนไลน์ YEANG

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 15
น้องเฟย์เดอะเกรท
« เมื่อ: สิงหาคม 02, 2020, 01:25:35 PM »
น้องเฟย์เดอะเกรท
หน้าตาออกแนวหวาน
รูปร่างสูงโปร่ง
ผิวแทนไม่ขาวมากนัก
ไฟหน้าใหญ่เหมาะมือ
การพูดจาเป็นกันเองกับลูกค้าดีมากครับ
การบริการออกแนวบู้​ ตามใจลูกค้าดีมากครับ
การนวดถือว่านวดได้ดีไม่เร่งมาก
ขอบคุณสำหรับงานคุณภาพครับ
คราวหน้าตั้งใจมาซ้ำแน่นอน

ออฟไลน์ 💋🔥🛀( . )( . ) Dไม่ห่างเหิร 😻( ̄3 ̄)🌈

• ผมเป็นคนที่ดีไม่ห่างเหิร
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 2
  • อยากได้ช้างเผือกต้องเข้าไปในป่า
Re: น้องเฟย์เดอะเกรท
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2021, 10:45:06 AM »
 :013: โอ้วมายก็อด สเปคเลยคับ :84:
•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•.¸¸.•*´¨`*•
           ::: (\_(\ …*…*…*…*…*…*…*…*…::::::::::::::
           *: (=’ :’) :: (.)(.) Dไม่ห่างเหิร เดินไม่ห่างหมี :::::::
          •.. (,(”)(”)¤…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*…*: