ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเจดี้ สาวสวยใสวัยมหาลัย อมสุดโคน ลิ้นสุดพริ้ว งานแซ่บ @The great พระราม9  (อ่าน 3899 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ta-termite

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
วันนี้ผมไปร้านประจำผมเลยครับ เดอะเกรท พระราม9 มีน้องให้ชมเยอะมากครับ สวยๆ น่ารักๆ ทั้งนั้นเลย
และผมก็ได้พบกับเขาครับ น้องเจดี้ สาวน่ารัก ใสๆ หุ่นผอมเพรียว

น้องมารับผมเพื่อพาขึ้นไปยังห้องเชือดของเรา เดินขึ้นห้องน้องก็ถามด้วยความห่วงใยเลยครับ (ผมคิดว่านะ ฮ่าๆๆ)

ถามว่าผมกินข้าวหรือยัง ข้างนอกร้อนไหม ทำงานมาเมื่อหรือเปล่า นี่คือการเริ่มต้นบทสนทนาที่ดีมากเลยครับผมชอบ ดูแคร์เราดี
ขึ้นห้องไปน้องก็เอาน้ำมาให้ครับ แล้วเราก็คุยกันอีกนิดหน่อย น้องก็ถอดชุดให้ผมครับ บอกว่าอาบน้ำกันดีกว่า

เดี๋ยวมาต่อนะครับ

ออฟไลน์ P'bank

• *
  • Like: 0

• *
มาต่อการบบ้านน้องเจดี้ครับ
พอน้องถอดให้ผมเสร็จก็จัดการถอดของตัวเองครับ แล้วเราก็เข้าไปอาบน้ำกัน น้องเริ่มถูหลังให้ครับ แรกๆ ก็ถูด้วยมือ สักพักเริ่มเปลี่ยนเป็นเต้าทั้งสองแทนครับ

• *
น้องอาบให้จากด้านหลังแล้วค่อยๆ เอื้อมมือมาถูข้างหน้าให้ เหมือนแฟนอาบน้ำให้เลยครับ รู้สึกตื่นเต้นมาก เดาทางน้องไม่ได้เลย....(ต่อจากนี้ต้องไปลองด้วยตัวเองครับโผมมมม) น้องอาบน้ำให้สะอาดทุกซอกทุกมุมนะครับ

• *
ตัดภาพมาที่เตียงเลยครับ ผมให้น้องลงไปนอนครับแล้วผมก็เริ่มไซร้จากคอลงมาที่หน้าอกของน้องที่พอดีมือไม่ได้ใหญ่ไม่ได้เล็ก

• *
เลื่อนลงมาเรื่อยๆ ข้างล่างของน้องโหนกนูนมาก ผมทนไม่ไหวลงไปสกิดต่อมคลิสตอริสที่อยู่ตรงกลางระหว่างหัวหน่าวน้องจนน้องถึงจุดสุดยอดไปเลยครับ!! เสียงครางของน้องเร้าใจผมมาก

เดี๋ยวมาต่อให้จบนะครับ

• *
น้องบอกหนูขอเป็นฝ่ายทำให้พี่บ้างนะคะ แล้วน้องก็ไซร้ที่หูลงไปเรื่อยๆ และมาดูดหัวนมผม ผมเสียวมาก น้องใช้ลิ้นลากลงไปข้างล่าง จนมาถึงเจ้าโลกของผม

เริ่มจุ๊บหัว และเลียเจ้าโลกของผม จากนั้นก็อมลงไปจนสุดคอหอย ใช้ลิ้นวนไปรอบๆ แล้วขึ้นลงเป็นจังหวะ

จากช้าไปเร็วตามอามรณ์ (น้องอมสดได้นะครับ แต่เลือกที่ต้องสะอาดๆ) ลิ้นน้องอย่างพริ้วเลยครับ ดูดได้เก่ง และมันส์มาก

ในที่สุดผมก็ถึงจุดสุดยอดด้วยปากน้องจนได้ครับ

ออฟไลน์ Baronthebeast

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
น่าตามมากครับ