ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เฟย์ the great  (อ่าน 6394 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr.E

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เฟย์ the great
« เมื่อ: กันยายน 15, 2020, 01:50:19 PM »
ส่งการบ้านครับ

เสร็จธุระบ่าย เลยเเวะมาผ่อนคลาย ตอนเเรก กะจะ walk in มาดูน้องใหม่ ซะหน่อย. เเต่ถ้าไม่เจอเรามีก็เลือกสำรองไว้เเล้ว คือ เฟย์ 😁😁

ระหว่างทางขึ้นห้อง น้องทัก พี่หน้าตาคุ้นๆ นะ ได้เเต่ยิ้ม 😊😊

ตัดมาในห้อง น้องอาบน้ำได้ดีครับ สะอาดหมดจด มีการบอดี้ในห้องน้ำให้อยากกันเล็กน้อย เล่นบนเล่นล่าง ผลัดกันไปจับนมบ้าง จับช่วงล่างบ้าง

ตัดมาที่เตียง ให้น้องนวดผ่อนคลาย
พอนวดไปสักพักจากมือกลายเป็นไฟหน้าของน้องเริ่มทำการบอดี้ให้ชุดใหญ่ ฃงานพริ้ว ไหลลื่น แล้วก็ทำการสเปย์สดให้จนเสร็จครับ

พักให้เหนื่อยก็ต่อรอบสอง ให้น้องชัก สมกับมือชักขั้นเทพ (น้องบอกมา)

เสร็จ 2 น้ำ สบายตัวครับ ให้น้องอาบน้ำให้ :81:

วางตัวสุภาพกับน้อง เเละจะได้บริการที่ดีงาม ครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: เฟย์ the great
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2020, 10:16:12 AM »
บะลั่ก กั้ก