ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นานๆถี่ มันต้องโดนสักทีนอ.มอ.(นม)ขาวเผือกที่ทุ่งลาเวนเดอร์กับน้องอัลมอนด์  (อ่าน 1291 ครั้ง)

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ถี่มาแล้วก็คนเดิมไล่ขึ้นจนเกือบครบแล้วครับ
สำหรับคนนี้ไม่มีคำว่าผิดหวัง ถึงฝนจะตก แดดจะแรง
ก็ไม่เป็นผล รอบนี้ขุดรัดกุมหน่อยน่าจะหนาว
แต่ยังคงความขาวอยู่ น้องมาต้อนรับด้วยน้ำเย็นๆ
ไปถึงห้องจัดแจงถอดเสื้อผ้า เร้าอารมณ์กันนิดนึง
ล้างตัวแบบเด็กๆไม่ใช่อัลมอนด์นะ มาเต็มเลียไร้ สไลด์คลึง บดขยี้ปากต่อปาก
แค่นี้ก่อนมันไม่ถนัดสำหรับผม
มาต่อที่ทางราบ โอ้ๆๆๆเข้าทางครับ
ไม่รอช้าจัดเต็มลิ้นนี้เทพมาก เลียเสียวทุกส่วน
วนไปทางก็ระทวย มาเล่นท่ามั้งแม่เจ้าคุณอากาศ
อบอ้าววันฝนตก เธอก็ยังร้อนแรงเสมอ รูดชักสไลด์เลียยันโค่น ดูดดังจ๊วบจ๊าบดุดันมาก
แล้วก็จัดการสำเร็จโทษเจ้าตัวปัญหาในที่สุดก่อนเสร็จต้องมา69ด้วยแคลมชมพู นมตูมๆ
เห็นแค่นี้น้ำจะพุ่ง ยังจะมาเลียๆดูดๆอยู่นั้นผมก็ต้องยอมสิครับ
งานลิ้นนี้ต้องโดน สุดยอดจริง👍🏻👍🏻