ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟินเพลินที่ลาเวนเดอร์ น้องฮารุ (ย้อนหลัง)  (อ่าน 1225 ครั้ง)

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
ครั้งนี้ที่ไปบอกเลยว่าต่อรอบ
อยากลองน้องเล็ก น้องขาวครับเหมือนจะคัดมา
มีแต่ขาวๆน้องฮารุ ใหม่จริง
แต่ไม่ตื่นตูมนะ น้องน่ารักด้วยหน้าตาน่ารัก ตัวเล็ก
เริ่มจากอาบน้ำน้องล้างตัวให้ปกติคุยกันไปล้างไป
มือเบาๆนุ่มๆล้างไปลูบไปผิวน้องลื่นน่าจับ
ก็มาชวนออกมาแล้วก็ให้น้องนวดตัวให้
น้ำหนักมือนวดพอใช้ มาลุยกันเลยแล้วกัน
อาจจะจัดแจงกันแต่น้องตามใจ
จูบลูบคล้ำแต่เบามือนิดนึง เพราะตัวเล็กมาก
นมขาวพอดีมือน้องก็เป็นผู้กระทำที่ดี
แล้วผมก็เป็นฝ่ายนำมั้ง น้องฮารุเริ่มเป็นผู้ตามที่ดีครับ
แนวเด็กๆใสๆ แต่ชวนเสียวชวนสนุก
แล้วน้องก็ช่วยให้ถึงฝันจนได้ครับผม...
คนนี้แนวแฟนเลยต้องช่วยกันทำหน่อยคือดีครับ
มีส่วนร่วมดี คุยสนุก น่ารัก ห้องไม่เงียบ