ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จัดขนาดนี้แป้กได้ไง เกือบจอดแล้วน้องอัลมอนด์ ลาเวนเดอร์ พระราม2ซอย63  (อ่าน 937 ครั้ง)

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
ความคิดถึงเป็นเหตุสังเกตได้ โทรไปจองรอบไว้ก่อน
จะบอกว่าแค่เดินเข้ามาก็เห็นความขาวโอโม่กระแทกตามาแต่ไกล

คนอะไรขาวจนแสบตา แค่ถอดขุดออกมาผมแทบล้ม
ขาวออร่านมนี้ชี้ตั้งเด้งอยากดูดครับ น้องทำเหมือนเดิมาจัดแจงทุกอย่างให้อย่างดี มีเล่นให้เสียว
แล้วพาไปอาบน้ำ สายร่อนถูสไลด์พลาดไม่ได้
เรียกว่ามาฟิวมาเต็ม น้องอัลมอนด์ขนาดในห้องน้ำยัง
ทำพี่ขนาดนี้ดูดนม เลียไข่ลิ้นนี้โดนที่สะดุ้งสิครับ
มันเสียวแปล๊บ ชวนฝันพาจิ้นไปเยอะมาก
เหน็บน้องชายผมเอาร่องขา สไลด์หนอนมือวนหัวนม
ถูทั้งด้านหน้าด้านหลัง ใจผมปลิวไปไกลแล้ว

มาลงต่อที่เตียง ถ้าไม่เต็มไม่ใช่คนนี้
น้ำเยิ้มแฉะช้ำมาก น้องเอามือผมไปจับเอานมมาให้ดูด
ส่วนตัวน้องอัลมอนด์เล่นน้องชายผมแล้ว
ปากขบตามตัว ไล่วนไปถึงหัวนม
เจลที่ลื่นน้องก็เอาตัวสไลด์ โดนส่วนหัวยิ่งเสียว
มาต่อที่ปากและลิ้น เกือบจะตัวเบาแล้วครับ
😝ลิ้นอุ่นช่วยให้น้องชายผมตื่นตัวอย่างมาก
วนลิ้นลากไปดูดไข่ สำหรับผมมีแต่เสียงซูดซาดออกมา น้องก็ยังไม่หยุด
ผมให้น้องพลิกเอาน้องสาวขึ้นมาให้ผมดูน้องก็ทำ
เหมือนรู้ใจ โดนงับน้องชายเข้าให้ ผมเลยไม่รอช้า
เจอลิ้นผมมั้ง ดิ้นมั้ยจ๊ะ!!เจอลิ้นมังกรกินสาวน้อยเข้าไป
จังหวะได้อารมณ์ถึงเหมือนจะแตกกันทั้งคู่
น้องอัลมอนด์ยังคงดูดกินน้องชายผมอยู่แบบจังหวะ
ดนตรีร็อค หนักดุและเร็ว จนผมถึงกับทนไม่ไหวยอมให้ในที่สุด น้ำของน้องอัลมอนด์นี้ก็สดชื่นครับ
และก็สำเร็จภารกิจกันไปทั้ง2ฝ่ายเกือบเข้าปากน้องเหมือนกัน แต่น่าจะรู้ทันครับ เสร็จในมือล้นๆเป็นที่เรียบร้อน
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳