ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คนพี่ต้องคนนี้ อร่อยจนดื่มให้หมดนมรสอัลมอนด์ นมข๊าวขาว ลาเวนเดอร์ พระราม2ซอย63  (อ่าน 1110 ครั้ง)

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
ย้อนหลังไม่นานแต่ย้อนไปเพราะความคิดถึง...
เอาจริงๆไม่ใช่คิดถึง คำว่าต้องจองถึงเจอคือเรื่องจริง
เพราะถ้าไม่จองมีสิทธิ์โดนตัดหน้าแน่นอน จากลูกค้าที่มาหน้าร้าน รอบนี้เจอพีอาร์คนสวย
ไปถึงน้องอัลมอนด์นั่งรออยู่ครับ เป็นรอบเย็นที่สุด
เท่าที่เคยเจอ น้องเตรียมน้ำไปแล้วพาไปที่ห้อง
มาถึงน้องเอาน้ำเย็นให้ทานแล้วก็มากอดหอม
ถอดเสื้อผ้า อาบน้ำแบบเสียวซาบซ่าน มีจูบถึงใจสุดๆ
มาดูดเลียไซร้ไปทั่วตัว ถึงจุดนั้นแล้วไม่ตั้งชี้ให้มันรู้ไป
น้องไซร้นัวเรียกว่าฟิวแฟนครับเน้นสายบู๊ ผมอยู่นิ่งๆ
น้องอัลมอนด์จัดให้เต็มมาที่เตียงนอนดูดปาก ดูดผม อมๆเลียๆชวนเสียวกษัยน้องชายผมนี้แข็งจุกมาก
จะลั่นหลายที่แต่น้องยังไม่ยอมครับ
นมสไลด์ควงมือนิ่มพริ้ว โค่นขาอ่อน รูดชวนเสียว
น้องอัลมอนด์นี้เอาหอยเอานมถู จนผมอยากเสร็จ
ผมนี้ขอกลับหัว69 เลื้อยเลียมัน ดูดอม ผลักกันนัว
เพลินเลยผมนี้ฟินแทบจะขาดใจแล้วก็อดไม่ไหว
นิ้วนัวปากน้องอัลมอนด์ดูดอมจนไม่ไหวครับ
แตกยับคาอก เกือบปากอยู่ครับน้องอัลมอนด์นี้สุดยอดจริงๆ ผมยอมแพ้ให้แบบราบคาบครับ

สำหรับผมน้องอัลมอนด์นี้โดนใจมากครับ เอาใจเก่ง
ฟิวจะบอกแฟนก็ได้จะบอกลุยจู่โจมก็ใช่
ครบรสทุกอารมณ์ แทบไม่มีโอกาสได้พัก
คุ้มแถมทอนให้อีกครับ มี10ผมให้เกิน20คนนี้

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
คนนี้แจ่ม พร้อมตามลอกอีกแล้วครับ😝😍

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053
ไฟหน้าเด็ดมากขาวด้วย น่าไปลองงงงฮะ :002:

• *
คนนี้แจ่ม พร้อมตามลอกอีกแล้วครับ😝😍

ตามมาลอกครับ   :048: :048:

• *
ไฟหน้าเด็ดมากขาวด้วย น่าไปลองงงงฮะ :002:

:032: ข๊าว ขาวครับ แล้วท่านจะติดความขาว

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
 :032: :035: คนนี้แจ่ม ขาวจริงแสบตามาก อยากเลียให้ล้ม
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳