ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คาดไม่ถึงว่าจะเจอแบบนี้ น้ำหมดตัวโดยน้องอัลมอนด์ พระราม2ซอย63 (นมข๊าวขาวปลากรอบ)  (อ่าน 1335 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
หวดซ้ำคนเดิมน้องอัลมอนด์รอบนี้มาแบบหวานปนเซ็กซี่แต่ยังคงน่ารักเหมือนเดิมผมไปถึงแจ้งน้องพีอาร์จองไว้ครับกว่าจะจองได้เกือบถอดใจ เพราะว่างอีกที่3โมงกว่า แต่ก็ไม่เปลี่ยนใจยังไงต้องคนนี้ ไปถึงได้น้ำเย็นๆ1แก้ว น้ำขิงร้อนให้สดชื่น1แก้ว เดินประมาณ3ชั้นจับก้นกลมๆไปทุกชั้น ตอนแรกน้องอัลมอนด์มีตกใจ แต่หลังๆคงชินไปถึงห้องน้องเอามาให้ดื่ม และเตรียมพาผมไปล้างตัว ช่วยกันถอดเสื้อ แบบคู่รัก ขนาดตอนอาบน้ำ ยังมีมาทักทายน้องจู๋ของผมเบาๆตอนถอดก็ลิ้นลากเลียวนหัวนม ให้ตื่นแล้วมาอาบน้ำยิ่งตื่นไปอีก คนนี้ไม่ต้องร้องขอจัดให้เต็มงานสุด ไม่มีหวงตัวสไลด์เลียเพลียจนได้ นี้ขนาดในห้องน้ำยังทำผมลั่นไป1ที ทีเด็ดคือน้ำไหลจากฟักบัว น้องอัลมอนด์เลียไล่ลงไปถึงไข่อมดูดดังจ๊วบจ๊าบ ลิ้นเลียโค่นมือชักเข้าออก มาดูดนม ฟินจนต้องยอม

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
แล้วมาต่อยก2ที่เตียงนอน ไม่ธรรมดาครับ น้องอัลมอนด์นวดให้ก่อน นวดหลัง น้ำมือนวดดี พอหายเมื่อย แล้วพอพลิกกลับมาเท่านั้นแระเป็นเรื่องจนได้
คนนี้จู่โจมไม่ยั้งดูดปาก ไซร้เลียดูดนม ไม่มีออมแรง
มาสาวคลึงต่อด้วยลิ้น เจอที่แทบสะท้าน พาหมดเรี่ยวแรงแต่น้องจู๋ผมก็สู้ ดูดนมคืนให้ ผมแพ้ท่านี้มาก น้องเอาหอยถูโค่นเห็นกลีบน้องสาวแซมออกมา น้ำเยิ้มตอนนิ้วไปเขี่ยติ่งยิ่งเสียงครางซี๊ดซาด นมห่อรูดสไลด์ ลิ้นเลียตามตัวไล่ไปที่หัวนม น้องตั้งขาขึ้น เอาโค่นขาอ่อน ซัดน้องชายผมซะงานนี้ปล่อยใจปล่อยตัวไปไกลเลยครับหมดแล้วน้ำในตัว เสร็จแล้วน้องอัลมอนด์ก็มากอดหอมนั่งคุยเล่นอ้อนแบบนี้ไม่หลงก็บ้าแล้วครับ

ออฟไลน์ somekapoo

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
ขาวเนียน แบบนี้ต้องจัดอีกสักที :032: :032:

ออฟไลน์ onemanfun

• *
  • Like: 11
Wow แจ่มว๊าวงานมันมากครับคนนี้ ปลาขาวมาก :048:

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
แบบนี้ต้องเจอ ขาววิ้งวิ้ง  :035: :034:
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳

ออฟไลน์ onemanfun

• *
  • Like: 11
 :032: :044: อิ่มเลยงานนี้คือดีสุดสุด