ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสตางค์ บางกรอบ โนลิมิต Khunnoo Spa  (อ่าน 3961 ครั้ง)

ออฟไลน์ SexAddict

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
น้องสตางค์ บางกรอบ โนลิมิต Khunnoo Spa
« เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2020, 08:14:02 PM »
แวะมาทำธุระแถวสนามบินน้ำ ไม่เคยมาเยือนถิ่นนี้เลย เลยลองเสิร์ชดูว่าร้านไหนเด็ด ได้ข่าวว่าที่นี่มีน้องสตางค์เป็นทีเด็ด ตามการบ้านพี่ Deadpool เลยลองลอกการบ้านดู

จุดที่ต้องชมร้านนี้คือจริงใจมากครับ บอกเลยว่าน้องคนไหนทำงานแบบไหนได้บ้าง, ใครมีลิมิตอะไร แถมพร้อมส่งรูปเปิดหน้าให้ดู ถ้าคุณคิดจะจองจริงๆ จะได้ตัดสินใจง่ายขึ้นครับว่าจะไปไหม

พอไปถึงที่ PR เรียกน้องออกไปให้ดู บอกเลยว่าตรงปกเป๊ะครับ ในรูปแบบไหน ตัวจริงแบบนั้นเลย ไอ้เราก็แอบถาม PR ว่า น้องคนนี้งานเป็นไงบ้าง ได้หมดใช่ไหม เพราะเราเป็นสายต้องการน้องที่งานครบ 3 ประการอยู่แล้ว PR ก็รับประกันชัดเจนเลยว่าน้องทำได้ทุกอย่างที่ต้องการ

น้องร้านนี้ไม่ค่อยปล่อยให้ลูกค้ารอนานครับ ถ้าจองไว้ ไปถึงก็ได้ขึ้นเลย แล้วหยิบของขึ้นไปทีเดียวเลย ไม่ต้องเสียเวลาเดินลงมาเอาวุ่นวายเหมือนบางร้าน อันนี้เป็นอีกจุดที่ชอบครับ

มาพูดเรื่องเนื้องาน น้องสตางค์เป็นสายตามใจ ถึงไม่บู๊มาก แต่ถ้าลูกค้าอยากได้แบบไหนจัดให้หมดครับ

ไอ้เราก็ลองยื่นหน้าไปจูบก่อนเลย น้องก็ไม่หลบ จูบตอบแบบเต็มใจ เราลองแยงลิ้นเข้าไป น้องก็จูบแลกกลับ ฟินมากครับ เลยจูบแบบ French Kiss กันไปทั้งชั่วโมงเลย

จริงๆ อยากจะนัวๆ ไหลไปให้สุด แต่น้องบอกว่าอยากให้อาบน้ำก่อน จะได้สะอาดจริงๆ ก็เข้าไปอาบน้ำด้วยกัน จูบกันไปฟีลแฟนกลางสายน้ำเลยครับ

พอกลับมาที่เตียง ไม่ต้องให้น้องนวดเลย จัดจูบกันฟินๆ ต่อเนื่อง แล้วน้องก็ลงไปสเปสดๆ ให้แบบออโต้ ไม่ต้องร้องขอ ไม่มี Money Talk ทุกอย่างปล่อยไหลไปตามอารมณ์คนรักครับ

สรุปคะแนน น้องสตางค์ Khunnoo Spa : 9/10

หน้าตา : สวยคม ตาโต
หุ่น : อกแท้ บางกรอบ ไม่ศัลยกรรม สายโนตมผ่านได้เลย แต่ถ้าสายชอบนมธรรมชาติ ต้องห้ามพลาด
กลิ่น : ช่วงล่างสะอาดมาก แต่มีสะดุดนิดๆ ที่น้องสูบบุหรี่มาแล้วกลิ่นแรงครับ บ้วนปากกลิ่นก็ยังอยู่ แต่ถ้าใครไม่ถือ แล้วอยากได้งานตามใจสุดๆ ถือว่าคุ้ม
GF : ฟีลแฟน เอาใจมาก เหมือนเราคือแฟนมากกว่าลูกค้า
เนื้องาน : ไม่ใช่สายบู๊ แต่ตามใจ อยากได้อะไรทำให้หมด ถึงไม่เก่งมาก แต่ตั้งใจจริงๆ ถ้าบิ๊วดีๆ รับรองไหลยับ

สินสอด 1900 (คอร์ส B2B รวมสเปฟรี) ไว้มาซ้ำอีกแน่ๆ มีช้างเผือกเยอะอยู่

หมายเหตุ : ต่างกรรมต่างวาระนะครับ สุภาพและสะอาดเข้าไว้ น้องทอนกระจายชัวร์

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
Re: น้องสตางค์ บางกรอบ โนลิมิต Khunnoo Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 25, 2021, 03:47:49 PM »
บางกรอบ