ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาอุดหนุนร้านใกล้บ้าน POLLY มาลองชิมหนองโพน้องมะนาว แน่นๆเลย+ปลาร้าน  (อ่าน 2543 ครั้ง)

ออฟไลน์ 💸💸นาย..อดออม💸💸

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
วันนี้รถติดมาก ไม่อยากไปไหนไกล บวกกับทางร้านส่งรูปน้องใหม่มายั่ว และผมก็สะดุดตากับน้องมะนาว แวปแรกที่เห็นคือหน้าอกใหญ่ แถมแท้ เลยไม่รอช้าทักไปจองทันที มาถึงร้านน้องก็ออกมารับ ชำระค่าเสียหายและให้น้องนำทางไป

ระหว่างทางน้องก็ชวนคุยให้เราไม่รู้สึกเกร็ง น้องเป็นกันเองเลย มาถึงน้องก็ช่วยถอดเสื้อผ้า ทีนี้เราก็ได้เห็นหนองโพโตๆของน้อง ไม่รอช้าผมก็ขว้ามือไปจับทันที เล่นไปเล่นมาจนน้องบอกไปอาบน้ำกันก่อน อาบน้ำสะอาดเลยครับ หลังจากสะอาดแล้วน้องก็พาไปที่เตียง และก็เปิดศึกรุกผมแบบไม่ทันตั้งตัว เห็นลุคแบบนี้ลุยเหมือนกันครับผมม เล้าโลมไปเรื่อยจนลงมาที่น้องชายน้องก็คว้าไมค์ไปร้องเพลง ร้องแปปๆน้องก็จัดการโหลด CD จัดการเผด็จศึกน้องชายอย่างอยู่หมัดจนต้องพ่ายแพ้ให้น้องไป หลังจากเสียท่าก็นอนกอดหนองโพน้องจนได้ยินเสียงออด น้องเลยพาไปอาบน้ำ แล้วเราก็แยกย้ายกันไป

สรุปครับ น้องมะนาว เด็กสายลุย ไม่ได้มีดีแค่นม อยากรู้ต้องมาลองพิสูจน์

อาบน้ำ 8.5/10 อาบน้ำมาตรฐานครับ
หุ่น 9/10 หุ่นมีน้ำมีเนื้อ หน้าอกแท้ 36 เสป็คเลยครับ
งาน 8.5/10 งานบิ้วดีแนวรุกครับ ใครเผลอพลาดท่าง่ายๆเลย
GF 8.5/10 น้องเป็นกันเอง ตั้งใจบริการ ไม่เร่งเลย

ออฟไลน์ คัมภีร์{®♥ivi€♂ix}

• "ไม่เสียสละชัยชนะไม่เกิด"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 2397
  • Acedamy มีดีที่ซุป
หน้าอกหน้าใจล้นๆเลยครับ :81:

{®.ivi€♂ix}
คุณภาพ  คุณวุฒิ  คุณธรรม