ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หมวยขาวตัวเล็กแรงจัดเสร็จได้หลายทีที่Action room  (อ่าน 316 ครั้ง)

ออฟไลน์ well done

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
คนที่เคยได้ลองกับเธอต่างก็แนะนำกันต่อๆมาและเช่นกันผมก็หนึ่งคนในนั้นที่ได้รับคำแนะนำถึง
น้องชิชาAction roomตัวเล็กจริงผิวขาวเนียนหน้าหมวยไม่ศัลวาจานุ่มนวลน้องทำความสะอาด
ร่างกายให้อย่างดีดูแลอย่างกะแฟนกันไม่ผิดหวังเลยแค่งานบริการพื้นฐานก็คือได้ใจไปแล้วนวดๆ
คลำๆจางสำนวนนุ่มนวลเปลี่ยนเป็นสำนวนชวนเสียวน้องบอกพี่ค่ะอยากแล้วอ่ะพี่นอนนะเดี๋ยวหนุจะจัดการพี่เอง
จากนั้นสาวสวยตัวเล็กก็ใส่เขี่ยวเป็นแมวป่าที่เซ็กจัดมากเลยน้องนัวผมอย่างสุดๆจับปลาช่อนผมเข้าปาก
น้องดูดงับอย่างไม่รอรีดูดแรงเลียหนักลาช่อนเส้นกระตุกไปหลายทีเพราะความเสียวจะให้น้องทำผมฝ่ายเดียวได้งัย
ขาวๆอย่างนี้มันต้องโดนเบินซะหน่อยได้อีกน้องให้เบินง่ายมากน้ำนี่แฉะหน้าน้องแดงเสียวเกร็งไปทั้งตัว
ผมระดมดูดๆให้น้องจนติ่งกระตุกและผมก็จัดการยัดปลาช่อนใส่ช่องแคบความรู้สึกมันแน่นจนต้องน้องร้องเราก็เสร็จ