ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียวแทบตาย กับน้องนางแบบเพจดัง @alfa  (อ่าน 2274 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~เด็กนรก~

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 22
เสียวแทบตาย กับน้องนางแบบเพจดัง @alfa
« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2019, 10:23:40 AM »
วันหยุดเสาร์อาทิตย์ กำลังเบื่อๆ เซ็งๆ พอดีครับ ได้รับโทรศัพท์พร้อมคำเชิญชวนกับน้อง PR
บอกผมว่า พี่ต้องมาลองนะคะ น้องมาน้อยมากๆๆ และที่สำคัญ พี่น่าจะเคยเห็นน้องผ่าน .
พูดแค่นี้ผมไม่ลังเลใจอะไรละครับ ควบรถบึ่งไปย่านเรียบทางด่วนทันที

เจอตัวจริงอื้อหืม สวยครับ ในรูปที่เราเคยเห็น คิดว่าสวยแล้ว ตัวจริงสวยกว่าเยอะเลยครับ
ทรวดทรง น่าจับ น่าสัมผัส ไปซะทุกส่วน  เราทำความรู้จักกันสักพัก ก่อนผมจะเริ่มทนไม่ไหวครับ
ใช่ครับ สิ่งที่ผมทนไม่ไหวเพราะ ท่าทีที่ยั่วยวนของน้องตลอดเวลา การพูดคุย  คุยเก่งภาษาที่น้องใช้คุย
ใครไม่เจอกับตัวไม่รู้หรอกครับ ว่ามันยั่วประสาทสัมผัสผมขนาดไหน

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
Re: เสียวแทบตาย กับน้องนางแบบเพจดัง @alfa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2019, 10:26:20 AM »
ผมจูงมือกันเข้าไปอาบน้ำครับ น้องค่อยๆ ถอดเสื้อผ้าทีละชิ้นโดยที่มีผม ยืนมองอยู่ สัดส่วนของน้องนี่มันน่าปล้ำดีจริง
นมเป็นนม ทรงสวย จุกสวย เอวเว้ารับกับก้น น่าจับกระแทกท่าหมามากๆ เลยครับ

อาบน้ำเสร็จผมพยายามใจเย็นชวนคุยกับน้องอีกสักพัก จนผมเริ่มไม่ไหว ผมลองเช๊คอาการน้องดู น้องบิ๊วง่ายๆ มากๆ
แฉะไปหมดแล้ว แค่เรานอนกอดกันจับนิดจับหน่อย  เลยค่อยๆ เลียน้องทั้งตัว เลียเหมือนกินไอติมซันเดย์น่ะครับ
น้องดูท่าที่เริ่มไม่ไหวแล้ว ยิ่งผมลงไปเลียน้องหนักๆ ตัวน้องเริ่มสั่นๆ และเริ่มร้องละครับ น้องร้องเพราะมากๆ  เสียงดี เสียงกระเส่า 
อยู่ดีๆ น้องพลิกตัวกลับมาคร่อมผมครับ บอกให้ผมใส่CD แล้วตัวเองก็ควบ น้องควบเก่งมากๆ
แม่ม้าพยศของพี่ เก่งจนพี่เหนื่อย หมดแรง และพ่ายแพ้ตอนน้องควบพี่ เฮือกกก

สรุป “ควรหาเวลามาให้ได้ครับ”  สั้นๆ ไปลองกันเองนะครับผม

• *
Re: เสียวแทบตาย กับน้องนางแบบเพจดัง @alfa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2019, 10:29:26 AM »
 :002: :002: :002: :002:

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 10, 2019, 11:50:15 AM »
 :044:

ออฟไลน์ kingsatan

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2019, 04:49:10 PM »
น่าเสียดายมาเห็นการบ้านนี้ช้าไปหลายเดือน ไปตามหาน้องตอนนี้จะทันไหมนะ :002: :002: :002: :002: :002: