ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้ามฝากมาลองร้านใหม่ Candy RAMAII Gold Spa ( ปา Outdoor )  (อ่าน 1376 ครั้ง)

ออฟไลน์ bicycle

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 517
  • จักรยานสุดหื่น..
สืบเนื่องจากวันนี้มีนัดกินข้าวกับรุ่นพี่ที่ พระราม 2

หลังกินข้าวเที่ยงเสร็จ อากาศมันร้อนๆ จึงเริ่มหาที่เย็นๆ อาบน้ำ พักผ่อน นอนหลับ

แล้วนั่งไถ เว็ป หาจนเจอร้านนี้ ร้านใหม่ ของเว็บ

เอาวะเป็นไงเป็นกันลองดู   ลองADD ไลน์ไป ร้านรีบส่งน้องๆมา บอกมี7สาว ราคา สุดคุ้ม 1.5 เทา รวมสเป

และนี่คือ สาวสวยที่ผม จัดไป  :044: :044: :044:

ฺB I C Y C L E

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
Re: ข้ามฝากมาลองร้านใหม่ Candy RAMAII Gold Spa ( ปา Outdoor )
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 11, 2020, 01:11:01 PM »
หลังจากสอบถาม ที่ตั้งรา้น เดินทางจากที่ผมนั่งทานข้าว 10 นาทีไม่เกิน

ขับตาม gps ไป เข้าไปในซอย ยุหลังแรกของหมู่บ้าน

ที่จอดรถถามยามหมู่บ้านเลยครับ 

รา้นใหม่ดูสะอาดดีครับ  เข้าไป เจ้าของรา้นคนสวยเดินมารอเปิดประตูต้อนรับ

เรียกน้องมาโชว์ตัวหลัง ม่าน 6-7 คน

สะดุดคนนี้เลย น้อง Candy ทรงดี ขาวบาง

เห็นแล้วคือแบบว่า  ต้องโดน

หลังจากนั้น รีบจับจ่ายค่าครอสไป   นั่งคุยกัน สักผัก  เลยถามนู๋ๆ พี่ขอถ่ายรูปหน่อยดิ

น้องบอกได้เลยพี่ แต่ถามเหนหน้า นะ โอเค จัดมาด  ขอท่าที่ SEXY 1 รูปพอ 

(เนื่องจากร้านใหม่ ไม่เคยมาเด๋วเด็กกลัว เอาพอดีๆก่อน  :012:)

• *
Re: ข้ามฝากมาลองร้านใหม่ Candy RAMAII Gold Spa ( ปา Outdoor )
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 11, 2020, 01:16:09 PM »
เนื้องานเอาว่า  บอกคร่าวๆๆว่ามันส์ครับ

พูดจาออดอ้อน ไม่หวงตัวเลย งานสเป ดูดลงไป ทันทีหลังอาบน้ำเสร็จ

น้องร้องสดๆ แบบเสียว ตูดลอย

ไฟหน้าทำมา นิ่มเลยครับ  เนื้อตัวโอเครเลย มีสักเล็กน้อย (ผมขอลบเซนเซอร์ รอยสักน้องออกนะครับ)

หุ่นนี่คือแซ่บส์ ชวน 7 เลย  ค่าขนมทิปเพิ่มต่างหากก็ไม่แรง ราคา ดีแบบนี้แวบได้อาทิตย์ละ 1 รอบเลย

หลังจากที่ลุยงานกันเสร็จ แล้ว อาบน้ำเสร็จ เหน ระเบียง เห็นต้นไม้

เลยขอจับ ปาตัวนี้มาฝาก  :032: :032: :032:

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 11, 2020, 01:18:49 PM »
สรุปเลยครับร้านใหม่

ราคาโอเค ห้องสะอาด 

เด็กคนนี้งานดี ถูกใจผมเลย

งานอารมณ์ร่วมเยอะ ที่สำคัญ ยังมีอีกหลายอย่างที่ผมไม่ได้บอก

รวมถึงงานที่เร้าใจ  พี่ๆลองมาสัมผัสเองครับ  ราคานี้+สเป   คุ้มครับ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 11, 2020, 01:35:01 PM »
การบ้านฉบับนี้ขาดตกบกพร่อง อย่างไรขออภัยครับ

มือใหม่เพิ่งส่งการบ้าน  :92:

▒    ▒   ▒    ▒  ▒    ▒   ▒    ▒ 

T  H  A  N  K        Y   O   U

▒    ▒   ▒    ▒  ▒    ▒   ▒    ▒   

ออฟไลน์ lucio555

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 11, 2020, 05:49:40 PM »
 :044: ชอบสาวผมสั้น  ขาวดี   :84: