ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวเล็ก น่าคม นมสวย เนื้อตัวดีคุณภาพ10/10/10 คาเธียร์ @safehouse  (อ่าน 1049 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50
สวัสดีครับมีการบ้านมาส่งให้อ่านก่อนนอนเเบบเสียวๆ จนต้องลุกไปห้องน้ำเลยทีเดียว มาขึ้นน้องตัวเล็ก

ราคาสุดจี๊ด ก่อนทุ่ม จัดให้ ลด200  ราคาน่ารัก เล่นเอาซะอดใจไม่อยู่ เลือกเธอคนนี้เลย

น้องคาเธียร์ เเต่ผมจะชอบเรียกตัวเล็กเพราะน้องตัวเล็กจริงๆครับ ยกง่ายสบายมากกกกกก

ตั้งเเต่มานั่งรอได้สัก5นาที น้องก็มารับ ยิ้มสวยไหว้สวย เเพ้เลยครับบ

น้องพาขึ้นไปบนห้อง ภายในห้องมีผ้าเช็ดตัวอยู่2ผืนกับเตียงที่ตึงเปรี๊ยะ

ผมโน้มตัวลงไปหอมเเก้มน้องตัวเล็กช้าๆ มือผมลูบไล้ที่หลังน้องง เเล้วปลดตะขอออก

ได้เวลาดื่มนมเเล้วผมก็จัดการ ไซส์ 33 เท่าบิ๊กเปาใน7-11 ถอดทีละชิ้น ทีละชิ้น เบาๆ เเล้วพาน้องไปในห้องอาบน้ำ

ถูๆไถๆไปทุกส่วนของร่างกายเเบบเสียวไม่ไหวเเล้วค่อยพาน้องมาที่เตียง เช็ดตัวเช็ดให้เเห้ง ถึงเวลาของจริง

ผมเอนตัวลงนอนให้น้องนวดเจ้าโลกของผมที่กำลังเเข็งขึ้นจนเต็มมือน้อง น้องตัวเล็กก็จัดการถูขึ้นลงไปตามจังหวะของผม

มือก็ลูบไปทั่วตัวของเธอผิวนวลเนียน นุ่ม เหมือนเด็กเลย ผมเลยเอาบ้างให้เธอลงมานอนเเล้วนวดให้เธอบ้างส่วนมือก็ยังจับเจ้าโลกผมไปมา

เสียวโครตต อยากจะบอกว่ามัน เสียวววว จน ผมเเทบ จะไม่ไหว ให้น้องเร่งขึ้นอีก ตัวผมเกร็งจนมันมาสุดทางเเล้วไหลลงข้างๆขาน้อง

ถือว่าในเวลาที่พอดี งานเต็มมาตราฐาน อย่างที่ทุกคนต้องการ พอเสร็จเรียบร้อย ยังไม่หมดเพียงเท่านี้ น้องลงมาส่ง ถึง หน้าประตู !!

บริการสุดท้ายก่อนจะร่ำลาจากกัน เธอทำให้เราได้ยิ้มแบบนี้จนวินาทีสุดท้าย  น้องพร้อมโบกมือบ้ายบาย ก่อนออกประตู

โหยอมเธอเเล้ว บริการครบทุกอย่าง ถือว่าผ่านมากๆๆ  คราวหน้าต้องซ้ำๆๆๆๆๆๆๆๆ