ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องหวานใจ ร้าน Funny บรม 72 ครับ  (อ่าน 550 ครั้ง)

ออฟไลน์ เฮียนก

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 1
เห็นPr บอกจะมีน้องใหม่เข้ามาวันนี้ ผมก็ล็อคเลย คิวแรกนะครับโทรไปนัดดิบดี จองเสร็จก็รอเวลาน้องเข้ามาถึงร้าน จากบ้านผมมาร้านไม่ไกลมากครับขับรถประมาณ 10 นาทีก็ถึงแล้ว
พอมาถึง ก็ดูตัวน้อง น้องหุ่นดี สูงบางกรอบ ใครชอบสายนี้ต้องลุย หน้าตาธรรมชาติไม่เเต่งเติม น้องดูเขินๆอายๆเพราะ Pr บอกว่าเพิ่งเคยมาทำงานครั้งแรก

ขึ้นห้องไปน้องคุยด้วยแบบเขินอายได้ฟิลดีครับ ยอมรับ พอถึงห้องเท่านั้นแหละจากเด็กที่ขี้อายกลับกลายมาเป็นแม่เสือสวาท แตะนิดหน่อยก็แฉะติดมือ ผมเลยขอให้น้องร้องเพลงให้
น้องใช้ไมค์เก่งมาก ฟินสุดๆ ปากน้องสู้มากผมยอมรับ เลยทนไม่ไหวขอน้องคว้ำเลย จัดไปหลายท่า ของน้องฟิตแน่นสมกับที่ใหม่จริงๆ เล่นเอาผมสลบคาเตียงเลย

ชอบครับ ว่างๆจะโทรไปจองใหม่ สมคำล่ำลือจริงๆ ว่าใหม่สดๆร้านนี้ ให้ 10/10 ครับ