ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน- น้องขนม แห่งFunky spa  (อ่าน 104 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr.F1245963

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
ส่งการบ้าน- น้องขนม แห่งFunky spa
« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2024, 02:01:45 PM »
สำหรับการบ้านฉบับนี้เพิ่งเขียนย้อนหลัง หลังจากไปเที่ยวนานแล้ว แต่ไม่มีเวลามานั่งเขียนเสียที วันนี้ว่างแล้วเลยอยากเขียนการบ้านฉบับนี้ทันที รอบนั้นเข้าร้านfunky spa สีเขียวไปแบบไม่ได้หมายตาใครเป็นพิเศษ พูดง่าย ๆ คือเดินเข้าไปหาเอาข้างหน้านี่แหละ พอถึงร้านทางพีอาร์ก็ต้อนรับเป็นอย่างดี และได้แนะนำเหล่าน้อง ๆ นางฟ้ามาให้ดูกันหลายคน จนผมสะดุดเข้ากับน้องขนมเข้า แล้วก็ตกลงจ่ายค่าผ่านทางไปสวรรค์ กับทางพีอาร์แสนสวย และรอบนี้ขอห้องอ่าง โดยจ่ายเพิ่มเล็กน้อย และก็พาเดินจูงมือกันเข้าประตูสวรรค์กับน้อง

พอถึงห้องต่างก็คุยกัน น้องเป็นคนหน้าตาดีทีเดียว ตาโตกลมดำหวาน เห็นแล้วนึกถึงลูกกวาด สวยมากคับ และน้องก็อัธยาศัยดีเลยคับ และก็พากันถอดเสื้อผ้าให้กัน พอถอดเสร็จ ก็ได้เห็นเรือนร่างอันผอม แต่ไม่บางจนเกินไป ไฟหน้าแบบวัยรุ่นขนาดพอดีมือ และช่วงล่างที่มีป่าหล่อมแหล่มนิดนึง จัดว่าดีคับ และเราก็พากันลงอ่างกัน น้ำเย็นสบาย เราทั้งสองแช่กัน น้องก็ทำความสะอาด และนัวเนียผมได้ดีมากคับ ทำให้รู้สึกสบายสุด ๆ คับ และต่อมาก็พากันเช็ดตัว และมาขึ้นเตียงแสนสนุกกัน ผมให้น้อวเริ่มก่อน โดยน้องเริ่มจากจูบปาก และทาสี จากบน ลงล่าง และอมลำไยเล่น และจับไมค์ร้องเพลงอย่างนุ่มนวล ทำผมรู้สึกเสียวซ่าน จนเขื่อนเกือบแตกทะลัก และต่อมาน้องก็เริ่มบรรเลงเพลงรักอย่างเมามัน จนน้องขอเปลี่ยนให้ผมทำบ้าง ผมก็เริ่มเลย เริ่มจูบ ทาสี จากบน ลงล่าง ทำน้องเสียวซ่านไปทั้งตัวเช่นกัน และก็เริ่มบรรเลงเพลงรัก โดยผมจัดไปหลายท่ามาก แม้แต่จับอุ้มก็ไม่เว้น เพราะน้องตัวไม่หนักมากอุ้มได้อยู่คับ และระหว่างที่บรรเลงเพลงรัก น้องมีอารมณ์ร่วมสูงมากคับ ถึงกับหลับตา เพราะคงชอบ แค่ผมอุทานนิดนึง น้องกลับถามว่า คะ ผมเลยถามกลับไปว่า แบบนี้ชอบไหมคับ น้องก็ตอบแบบไม่รอช้าว่า ชอบค่ะ ดูจากท่าทางผมเชื่อเลยคับว่าชอบจริง ๆ และผมก็เขื่อนแตก ถึงที่หมายในที่สุด สบายตัวมากคับ
โดยสรุป งานออกแนวฟิวแฟน ทำได้ทุกอย่าง และมีอารมณ์ร่วมดีคับ
หากใครชอบน้องหน้าตาหวาน ๆ แต่งานดี แนะนำน้องขนมเลยคับ