ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 🔥✨อายุน้อย ร้อยลีลา เต้าแทร่36✨ อ๊อกเทพ กลืนเกลี้ยง💋 แจกmp4โคตรสยิว🎬🔞  (อ่าน 9798 ครั้ง)

shadow5 และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1128

สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้อง ห่างหายกันไปพักนึง ช่วงนี้อาจจะลงรีวิวน้อยหน่อยเพราะงานยุ่งสุดๆ แต่สำหรับน้องคนนี้ ยุ่งแค่ไหนก็ต้องไปหา สาวน้อยวัยเพิ่ง19 แต่หุ่นระดับเด็กมหาลัยใจแตก อกแทร่ๆ36ทรงดี ดูดมันส์ เด้งเยี่ยม แถมเซ็กซ์ของเธอแม่งเกินอายุไปมากจริงๆ รอบนี้คิดถึงของดีของน้องจนทนไม่ไหวต้องไปหา คราวนี้ผอมลง หุ่นโคตรแซ่บ เอวSเลย แต่นมยังใหญ่บึ้มๆคือลือเท่าเดิม วัยเท่านี้หุ่นแบบนี้ งานขนาดนี้ หาที่ไหนไม่ได้อีกแร้ววววว ไปชมความมันส์กันเลยดีกว่า กับน้อง "จีเซล"@Yesika บอกเลยmp4รอบนี้ห้ามพลาด
***ผมเปลี่ยนเวปฝากรูป ถ้ามองไม่เห็นรูปยังไงลองreloadดูซักรอบสองรอบนะฮะ มันจะช้าหน่อย เคยฝากที่ imgurเร็วดีแต่ตอนนี้เค้าชอบลบรูป18+ออกฮะ***

ปาเรียกน้ำย่อยซักนิสสสสส

ด่วน! แจกปาmp4 ความคมชัดระดับ4K(3840x2160 pixel) ความยาวเกือบ2นาที ดูให้จุใจ เสียวสุดสยิว ฉากdeep throatในห้องน้ำ ฟังเสียงอ๊อกๆกับลีลาขั้นเทพเจ้า WOTกับเต้าเทพ36นิ้ว สั้นแต่มันส์หยดแน่นอน แจกให้สำหรับทุกคอมเม้น ส่งให้ทางpmเท่านั้นตั้งแต่วันนี้พุธ 8 พฤษภาคม จนถึงวันจันทร์ที่ 13พฤษภาคม เวลา 0.00น แจกให้จุกๆเป็นเวลา5วันไปเล้ยยยเนื่องจากงานผมยุ่งมากบวกกับติดlimit 1ชั่วโมงจะส่งได้แค่20ท่าน อดใจรอซักนิดนะครับ ทยอยส่งให้ครบแน่นอน ฝากกด+1เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ ปล.หมดเขตแล้วหมดเลยนะคร้าบ pmมาขอผมทีหลังไม่แจกให้นะครับ

ตัวอย่างmp4

ปิ๊งป่องง หมดเวลาแจกแล้วนะครับ จะทยอยส่งให้ทุกท่านที่เม้นไว้จนครบ ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจและกด+1ให้ commentsกว่า44หน้า ส่งให้ไป375ท่านเลยทีเดียว แล้วพบกันใหม่การบ้านฉบับหน้านะคร้าบบบบบบบ

ส่งไปให้ 375 ท่านแล้วนะครับ ถึงคุณ"Pongzd" หน้า 44 เม้นกันไว้ได้เลย อาจจะช้าหน่อยแต่ส่งให้ครบแน่นอนฮะ ตกหล่นท่านใดแจ้งได้ทางpmเลยฮะ ****คนที่ยังไม่ได้mp4กรุณาเช็ค updateว่าถึงหน้าไหนแล้ว ถ้ายังไม่ได้แล้วหน้าเลยที่ผมลงไว้คือตกหล่น ส่งpmมาได้เลย ถ้าหน้ายังไม่ถึงคือต้องรอนิดนึงครับ เพราะส่งได้แค่ชั่วโมงละ20ท่าน ติดลิมิต และงานยุ่งมากครับ****

รีวิวจากผู้ที่ได้ชมmp4แล้ว
Omg ร้อนเด็ดเผ็ดสะเด่าสุดๆไปเลยครับ
สวดยวดดงานคุณภาพ 🔥🔥 ขอบคุณมากๆค้าบ

****สำหรับผู้ที่เปิดclipในมือถือแล้วดูไม่ได้ ให้copy linkไปเปิดใน chromeหรือbrowserตัวอื่น กดdownloadลงเครื่อง แล้วใช้ app VLCเปิดไฟล์ จะสามารถดูได้ครับผม มีlinkสำรองของ Gdrive****

*********สำหรับคนที่อยากได้mp4 ไม่ต้องส่งdmไปขอผมนะครับ ผมแจกเฉพาะคนที่มาเม้นในกระทู้นี้เท่านั้น***********

*****ขออนุญาตไม่แจกให้คอมเม้นนอกเรื่อง หรือออกแนวกวน👣นะครับ*****

***รูปทุกรูปรวมถึงคลิปที่แจกได้รับการตรวจสอบและขออนุญาตจากน้องแล้ว***

ช่องทางติดต่อร้านYesikaนะครับ

ออฟไลน์ Bearbuffalo

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
รอมานานหลายวันเลยครับ
ไม่มีผิดหวังครับ กด+1 ให้ทุกโพสครับพี่วูล์ฟ

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
มาชมบรรยากาศร้านและการเดินทางซักหน่อยครับ

ร้านอยู่แถวลาดพร้าว71 ถ.สังคมสงเคราะห์ เด๋วด้านล่างผมจะทำlinkกดเข้าgoogle mapเอาไว้ให้นะครับ

หน้าร้านนะครับ สำหรับที่จอดรถต้องขับเลยไปอีก100เมตร

ที่จอดรถอยู่ตรงข้ามร้านC&Pการไฟฟ้าถึงแล้วเลี้ยวเข้าไปจอดได้เลย ที่จอดเพียบ เดินไกลนิดหน่อย ก่อนหน้านี้ร้านเปลี่ยนที่จอดไป ตอนนี้จอดที่นี่เหมือนเดิมแล้ว ยังไงเช็คกับน้องprก่อนไปดูก็ดีครับ

ชมบรรยากาศร้านซักหน่อย ร้านจะออกแนวเท่ๆ ห้องกว้างขวาง สะอาด ดีเยี่ยม

ออฟไลน์ bingz

• *
  • Like: 0

• *
          มาเริ่มกันเรย หลังจากครั้งแรกที่ได้เจอน้องก็คิดเถิงตลอดดดด กินสาวที่หุ่นไม่น้อยเลย อายุจะได้ยืนๆ แต่ยังไม่มีโอกาสกลับไปหาน้องซักที บ่นกับprว่าคิดถึงจีเซลมาก prกระซิบมาว่า จีเซลน้องเพิ่งอกหักตอนนี้ผอมลงหุ่นอย่างเฟริมแต่นมยังใหญ่เท่าเดิม โอ้โห ฟังแล้วของขึ้นหรรมแข็งทันที เอาวะ งานยุ่งแค่ไหนก็ต้องแว๊บไปหาน้อง (ใครจะหาโอกาสเป็นผู้ดามหัวใจน้องรีบไปนะฮะ แต่เด็ดๆแบบนี้น่าจะโสดไม่เกิน3วัน อิอิ) พอเจอก็จับเสียบ เอ้ย ทักทายทันทีอื้อหือ แค่ชุดลงมาหาก็เล่นเอาหัวกระดิก รอบบนี้เอวคอด หุ่นปัง นมยังคุณภาพคับจอเหมือนเดิม นี่สิบเก้าจิงหรอคำถามที่นึกในใจทุกครั้งที่เจอน้อง เห็นแล้วมันทนไม่ไหวจิงๆอยากจับเฆี่ยนด้วยตะบองกลางตัว แต่ต้องอดทนไว้ จับปามาฝากพี่น้องกันก๊อนนนน ใช้งานน้องถือchartซักหน่อยยยย

• *
หลังจากทนยืนตัวงอจับปาจนเสร็จก็ได้เวลาซักที เห็นหุ่นแล้วแทบคลั่ง น้องพาเข้าห้องไปอาบน้ำ ยังไม่ทันเริ่มอาบปากก็ประกบกันก่อนหยั่งกะมีแม่เหล็ก

• *
เช็คเต้าสุดยอดคุณภาพซักหน่อย ทั้งขาวทั้งใหญ่ จุกเขี่ยมันส์เหมือนเดิม

ออฟไลน์ sasass

• *
  • Like: 0
ขอรับ mp4 ครับท่านน

• *
พอเขี่ยๆนัวๆกันซักพักก็เริ่มเดือด ลิ้นพันกันวุ่นเลยทีนี้ เล่นเอาโคตรว้าวุ่นน

• *
น้องก้มลงไปเก็บสบู่ เริ่มทักทายกันด้วยจุ๊บที่หัวก่อนจากนั้นทั้งลิ้นทั้งแรงดูดประดังกันเข้ามาหยั่งกะพายุ แทบแตกซะเด๋วนั้น