ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ปันปัน . spa พัฒนามาจะเทียบชั้นรุ่นพี่  (อ่าน 1584 ครั้ง)

ออฟไลน์ JX3

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 18
ปันปัน . spa พัฒนามาจะเทียบชั้นรุ่นพี่
« เมื่อ: สิงหาคม 03, 2019, 10:52:17 AM »
สวัสดีเพื่อนๆชาว kapoo หลังจากร้าน . พาผมเสียผู้เสียคนไปกับน้องชมพูแล้ว วันนี้ก็เลยลองเปลี่ยนรสชาติดูบ้าง โดยมีรุ่นใหญ่แนะนำให้บอกว่าลอง ปันปัน ดูสักหน่อย งานหวาน ฟิลแฟนเเหมือนกัน ไอ้เราก็ไม่ได้อยากเปลี่ยนเท่าไรแต่ก็เอา เพราะรู้สึก PR ร้านนี้ไม่โม้ โปรไฟล์ยังไงอย่างงั้น พอออกมาน้องแนะนำตัว ไวมาก ถึงกับถาม pr เค้าอยากขึ้นงานไหม 55555
Pr บอกเป็นงี้แหละ ไม่รู้กลัวอะไร ไอ้เราเริ่ม งงๆ พอน้องขึ้นงานทา เป็นคนนิ่งๆเงียบๆนะ แต่เหมือนเป็นตัวเค้าแบบนั้น ไม่ได้รู้สึกว่าจะหล่น งานอาบน้ำ ธรรมดามากพูดตามตรงไม่อวย มาถึงนวดก่อนเลย ก็ปกติอีก 5555 เริ่มรู้สึกเปรียบเทียบกับชมพู
แต่พองานบิ้วมาปุ๊ป เรียกว่าคะแนนตีตื้นมาเลย งานร้องเพลงเยี่ยม ข้างล่างพลังหนึบใช้ได้เลย เด็กร้านนี้อารมณ์ดีทุกคน ฟิลมันมาจริงๆ เสียงร้องมา จิกผ้ามา แค่ใส่เจลเข้าไป งานไหลเพิ่มไปอีก จนให้ความรู้สึกว่าน้องโกง แอบนพเราไปก่อนละ
แต่ก็ พยายามอัดให้เราตามความหวัง ไม่มีอิดออด อารมณ์ยาวตลอดชั้วโมง เป็นตัวน้องจริงๆ และรู้เลยน้องเป็นคนขี้อายจริงๆ งานบู๊ได้นะ แต่ผสมหวานเข้าไปอีก เนื้อตัวออร่ามาก เรียกได้ว่าทัดเทียมดาวของร้านอย่างชมพูได้เลย ใครอยากได้ฟิวอยู่กับแฟนขี้อาย ไม่สันทัดเรื่อง sex นี่มาจัดได้เลย ตามใจจัดๆ แต่จะไม่ได้ออดอ้อนมาก

ยังรู้สึกปลื้มกับ pr และเด็กร้านนี้เรื่อยๆ มีหลายรูปแบบ หน้าตาแล้วแต่สเปกคน แต่งานนี่บอก pr เลยอยากได้แบบไหน ได้ตามนั้นจริงๆ ย่านนี้ตอนนี้ให้ร้านนี้นะ ผมยังเป็นนะกเที่ยวมือใหม่ แถวนี้ไปมาหลายร้านอยู่ ดูจากการบ้านเก่าๆได้ แต่ตอนนี้ร้านนี้เบอร์ 1 จริง และลองเอาการบ้านเก่าๆ มาเปรียบเทียบกับ 3 อันล่าสุดนะ นี่คือ อยากเสียเวลาพิมให้ เพราะ pr น้อง ร้าน มันดีจริงๆ อยากตอบแทนให้เหมือนกัน enjoy ครับ

ออฟไลน์ มะเขืออ่อน

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
Re: ปันปัน . spa พัฒนามาจะเทียบชั้นรุ่นพี่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2019, 11:36:49 AM »
หน้าใส และเรียวมาก อาจทำหน้ามานิดหน่อย

ไว้จะไปขี่นะเจ้า .

จขกท. ปกติแล้วในกระนี้ ไม่มีใครโพสต์เปิดหน้าน้องนะครับ แก้ไขด่วนเลยครับ

ออฟไลน์ rifle

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
Re: ปันปัน . spa พัฒนามาจะเทียบชั้นรุ่นพี่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2019, 08:16:21 PM »
ถามหน่อย
ร้านนี้ ร้องเพลง  อยู่ใน คอส เลยไหม
หรือ แล้วแต่น้อง

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2019, 04:09:34 PM »
 :044: