ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยแนะนำร้าน full course (ประมาณ หอหญิง) ย่านพระราม4 สุขุมวิท พระราม3 สีลมหน่อยครับ  (อ่าน 2171 ครั้ง)

ออฟไลน์ xabiere

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
รบกวนช่วยแนะนำร้าน full course (ประมาณ หอหญิง) ย่านพระราม4 สุขุมวิท พระราม3 สีลมหน่อยครับ

จากที่ผมศึกษาการบ้านดู ย่านนี้จะเน้น นวด,b2b เยอะ ยังไม่เจอร้านโดนใจ

หมดค่ารถไปเลียบด่วนมามากแล้ว อยากจะหาใกล้ๆบ้านบ้างครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31

ออฟไลน์ H Λ D Ξ S

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
 :044: Bonanza ครับ น้องเยอะด้วย
ความทรงจำมีไว้เก็บ เน้นเจ็บไม่เน้นจบ

ออฟไลน์ wankz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
Re: รบกวนช่วยแนะนำร้าน full course (ประมาณ หอหญิง)
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2018, 03:39:46 PM »
Safe House / Oide/ H.A.N.D จบได้หมดครับ

ออฟไลน์ Edzman

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 17
จบได้เกือบหมดเเต่ต้องถามน้องก่อนเเละให้พิเศษน้องตามตกลง

ออฟไลน์ chuthiphol

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
s-park สาธร 11 คุยหลังไมค์ ไม่ full ทุกคน